ใครอ่านหนังสือแล้วมาสปอยเนื้อเรื่องคน คนนี้ให้หน่อยอะครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย likcenter, 28 เมษายน 2014.

1. likcenter

likcenter นักดาบฝึกหัด

Aegon targaryen ลูกของ Prince Rhaegar Targaryen and Elia Martell
    บังเอิญไปเล่นเกมแล้วติดเนื้อเรืองเลยไม่รู้ว่าในหนังสือเขียนไว้ว่ายังไงครับ
  2. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

ตรงตามนั้นเลยครับ
    เอกอน ทาร์แกร์เรียนเป็นลูกของ เจ้าชายเรการ์ ทาร์แกร์เรียน (คนที่ลักพาด้วยลีอานนา สตาร์ค) และเจ้าหญิงเอเลีย มาร์เทล
    ถ้านับตามศักดิ์ก็เป็นหลานของแดเนริส ทาร์แกร์เรียน
  3. azoons

azoons นักดาบฝึกหัด

เจ้าชายย้อมผมสีน้ำเงินแบบชาวลีส ไปแฝงตัวอยู่กับคณะทองคำ the golden company รอวันยกผลขึ้นบกที่เวสเตอรอสอยู่ครับ ช่วงเปิดตัวในหนังสือนี่เดินทางไปกับทีเรียน
    likcenter ถูกใจข้อความนี้
  4. likcenter

likcenter นักดาบฝึกหัด

ขอสั้นๆ อีกนิดนะครับ เป็นคนดีมั้ยอะคนนี้
  5. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

ดีค่ะ แต่ยังเด็กและขาดประสบการณ์
    likcenter ถูกใจข้อความนี้

Share This Page