SS 4 Ep7 ได้ดูละครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Tyrion, 19 พฤษภาคม 2014.

1. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

ทำไมดาริโอไม่หันหน้ามาหาคนดูบ้างคะ:drool:
    Inkyfingers ถูกใจข้อความนี้
  2. Chess4

Chess4 นักดาบฝึกหัด

ดีใจที่ป้าบินได้ค่ะ
  3. Minato

Minato นักดาบฝึกหัด

season 3 ดูไม่ได้ทุกตอนเลยค่ะ เสียใจจจจจ T^T
  4. ransloth

ransloth พลเดินเท้า

ใครอ่านหนังสือถึงแล้วช่วยบอกหน่อย คาลิซีกับดาริโอ้ได้กันรึป่าว?
  5. Bronn Snow

Bronn Snow นักดาบฝึกหัด

Bronn พอแต่งตัวแบบมีผ้าคลุมแล้วตลกดีนะครับ ... ไม่เข้ากับหน้าเลย 5555+
    shadan69 และ Inkyfingers ถูกใจข้อความนี้
  6. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

ได้ค่ะ :rolleyes:
  7. Inkyfingers

Inkyfingers พลเดินเท้า

ดาริโอ้พรากผู้เยาว์ o.O:blush:
  8. Minnie 433

Minnie 433 พลเดินเท้า

ดาริโอ้เป็นผู้ถูกกระทำมากกว่านะคะ 555
  9. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

สมยอมครับ 555+
  10. Bronn Snow

Bronn Snow นักดาบฝึกหัด

ดูท่าทางคาลิซีจะแอบกรี๊ดหมอนี่เบา ๆ มาตั้งแต่แรกละครับ ... แววตามันฟ้อง ...

เอ๊ะ หรือผมคิดไปเองครับ 55555+
  11. Ball

Ball อัศวินไร้นาย

ep8 ยังไม่มาเหรอครับ
  12. sirpass

sirpass พลเดินเท้า

อาทิตย์หน้า (วันที่ 1 มิ.ย.)
    Ball ถูกใจข้อความนี้
  13. Ball

อ้อ ขอบคุณครับ แต่ทำไมอาทิตย์นี้เว้นไปล่ะครับ
  14. sirpass

sirpass พลเดินเท้า

เป็นวัน Memorial Day ประมาณวันทหารผ่านศึกของเค้าน่ะ
    Ball ถูกใจข้อความนี้
  15. Ball

ขอบคุณครับ

Share This Page