Brynden Tully จะมีบทบาทอีกไหมครับ (อาจสปอย)

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย iAMniki, 21 พฤษภาคม 2014.

1. iAMniki

iAMniki นักดาบฝึกหัด

อยากทราบว่า Brynden Tully
    ที่เป็นพี่หรือน้อง (ไม่ทราบเหมือนกัน) ของพ่อ Catelyn Stark
    ตอนที่ออกไปฉี่ข้างนอก ในงานแต่งของ Edmure Tully กับลูกของลอร์ดเฟย์
    ในตอน The Rains of Castamere

จะกลับมามีบทบาทอีกไหมครับ ในตอนหน้า แล้วทำอะไรบ้างครับ (ผมดูแต่ในซีรี่ย์ไม่ได้อ่านหนังสือ)

เพราะว่าเห็นหายไปนานเลย ตัวละครที่หายไปนานๆ
    น่าจะกลับมามีบทบาท และสร้างความเซอร์ไพร์ ด้วยรึเปล่าครับ *-*
    CherryBoy ถูกใจข้อความนี้
  2. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

หนีกลับไปตั้งหลักที่ริเวอรันค่ะ โผล่ออกมาอีกแน่นอน [\sp]
    Minnie 433 และ Inkyfingers ถูกใจข้อความนี้
  3. Jony Freeman

Jony Freeman พลเดินเท้า

ทีนี่ธงตระกลู Tully จะเปลี่ยนเป็นปลาเทราซ์สีดำ คำขวัญประจำตระกลูคงเป็น Make it difference. 555
    KORNE และ BlackKeep ถูกใจข้อความนี้
  4. OrdinaryDecentCriminal

OrdinaryDecentCriminal อัศวิน

มีแน่นอนครับ แต่ยังไม่มีอะไรเด่นชัด แค่หนีไปหนีมา (เพิ่งอ่านเล่ม 5.2 จบ)
  5. Lady Nymeria

Lady Nymeria นักดาบฝึกหัด

สงสัยว่าเอ็ดมอน น้องชายป้าแคท ยังไม่ตายใช่ไหม เอ แล้วรอสลีนท้องหรือเปล่า
  6. Fangiris

เอ็ดมัวร์ค่ะ

ยังไม่ตายค่ะ รอสลินก็ท้องด้วย พวกเฟร์จับมายืนหน้าริเวอร์รันเอาบ่วงคล้องคอทุกวันเพื่อให้บรินเด็นยอมจำนน [\sp]
  7. Emiga

Emiga นักดาบฝึกหัด

เอ..โทดทีนะคะ เพิ่งเข้ามาอาจถามไรโง่ๆ แต่ตามอ่านกระทู้ไม่ทัน ลุงในรูนี่แกหนีจากงานแต่ง แกรู้ตัวหรือฟลุคคะ (Red wedding)
  8. Fangiris

ฟลุ๊คค่ะ แกแค้นแลนนิสเตอร์กับพวกเฟรย์มากทีเดียว
  9. XpaFishing

XpaFishing นักดาบฝึกหัด

ฉันต้องทำ ทำอะไรสักอย่างแล้ว
  10. BlackKeep

BlackKeep นักดาบฝึกหัด

ลุงแกโดนบังคับให้สละปราสาทแล้วก็ชิ่งครับบ ถ้าซีรีส์ไม่ปรับอะไรมาก ก็ยังมีบทแกอยู่ แล้วก็ดูเหมือนแกจะไม่"แคร์"หลานชายสุดเลิฟเลยล่ะ 555(เอามาขู่ทุกวัน)

Share This Page