ตอนท้ายของ season ep7 ...

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย stnicolus, 16 พฤษภาคม 2012.

1. stnicolus

stnicolus นักดาบฝึกหัด

... ใครโดนเผาหรอคับ
  2. ntsystem

ntsystem พลเดินเท้า

ตามคิดส่วนตัวของผมคิดว่าน่าจะเป็น เด็กกำพร้าสองคนที่ แบรน ส่งมาก่อนหน้านี้นะ

คือถ้าใช่จริงๆนี้ผมจะเกลียดธีออน เพิ่มขึ้นจากเดิม 10 เท่าเลย :mad:
    SonGmarlboro และ TheOnlyAce ถูกใจข้อความนี้
  3. TheOnlyAce

TheOnlyAce นักดาบฝึกหัด

สุนัข ไม่ได้กลิ่น แต่เจอถั่ว ถ้าตามตัวแบรนด์ เจอ แล้วมาเผาได้ ผมว่ายิ่งกว่า Sherlock holmes ละ
  4. KORNE

KORNE อัศวิน

เป็นเด็กที่ดวงซวยค่ะ
    ธีออนเกรียนนะเนี่ย ไม่แพ้จอฟฟรี่
  5. ผมว่าเขาทำเด็กไหม้ไม่ค่อยเนียนเลยครับ ไม่เหมือนศพคนเลยอะ . . . หรือว่าคนไหม้ หน้าตาแบบนั้นจริงๆ?
    Kurodo ถูกใจข้อความนี้
  6. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

ไม่รู้ว่ามีใครคิดรึป่าว แต่สำหรับผมผมว่าหุ่นที่ถูกเผาดูไม่เนียนเอาเสียเลย

แก้ไข เพิ่งเห็นว่าคุณสุนัขป่าฯรู้สึกไม่เนียนเหมือนกัน
  7. TheOnlyAce

TheOnlyAce นักดาบฝึกหัด

ดำเป็นตอตะโก ผมว่า้เหมือนยู่นา มันไม่เนียนตรงเท้า เท้าไม่ดำ
  8. SonGmarlboro

SonGmarlboro นักดาบฝึกหัด

ผมว่าเปนเดกที่แบรนส่งไปแน่เลยคับบบ
  9. tae_myth

tae_myth นักดาบฝึกหัด

ถามหน่อยครับ เราจะมีโอกาสได้เห็น คลังสมบัติ ของ ซาโร โซฮาน ดักซัส ไหมครับ เห็นพี่แกโม้ไว้เยอะ
    แล้วในหนังสือมีบอกไว้ไหมครับ ว่าข้างในมีอะไรบ้าง
  10. Tos

Tos นักดาบฝึกหัด

เด็กกำพร้าสองคนที่แบรนส่งไปแน่ๆครับ เพราะอะไรก็ตามที่ spoil ในอีกกระทู้นึง

Share This Page