SS 4 ใครหรือกลุ่มไหนคือเจ้าของ Iron Bank of Bravos สงสัยครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย chincha, 5 มิถุนายน 2014.

1. chincha

chincha นักดาบฝึกหัด

ดูๆแล้ว Iron Bank of Bravos มีอนำาจมาก ทางฝั่ง westeros กลัวกันจังเลย
  2. Angelius-The First Men

Angelius-The First Men อัศวินไร้นาย

เขากลัวนักฆ่าพันหน้ากันครับ ถ้าใครหือ อาจโดนนักฆ่าพันหย้าไปเยือนถึงบ้าน

เวสเทอรอสไม่มีแอลกอฮอลกับผ้าพันแผลเท่าไหร่ เลยกลัวว่าจะพันแผลที่หน้าใหนผู้มาเยือนไม่ได้

ไม่ใช่ละกลัวโดนเชือดสิ
    ชาซารี ถูกใจข้อความนี้
  3. eaPPad

eaPPad อัศวินไร้นาย

chincha ถูกใจข้อความนี้
  4. GotArmy

GotArmy นักดาบฝึกหัด

นักฆ่าพันหน้านี่ คืออย่าง จาเคน ใช่มั้ยครับ
  5. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

ใช่แล้วค่า

Share This Page