ทำอย่างไร ไม่ให้ notification ส่งไปที่เมลเราครับ

กระทู้จากหมวด "ห้องนั่งเล่น" โพสต์โดย brawatcher, 16 พฤษภาคม 2012.

1. brawatcher

brawatcher ทหารม้า

คือทุกครั้งที่มีการเคลื่อนไหวในกระทู้
    มันส่งเมลไปให้ตลอดเลยน่ะครับ
    ผมต้องไปตั้งค่าตรงไหนครับ

ขออภัยด้วยนะครับ ไม่ทราบว่าตั้งกระทู้ถูกหมวดรึเปล่า
    RutKiLo9 ถูกใจข้อความนี้
  2. แก้ไขหน่อยพอดีผมแปลเป็นไทยละครับ

กดชื่อเราทางขวาบนนะครับ เข้าไปใน "ตั้งค่า"
    แล้วในนั้น ไปที่ "ตั้งค่า" ทางซ้ายอีกรอบ
    ติ๊กอันนี้ออกครับ "และรับ E-mail เมื่อมีคนออกความเห็นเพิ่มเติม"
    เวลา ตอบกระทู้ ก็จะมีให้ติ๊กเหมือนกันครับ

ขอปักหมุดไว้นะครับเผื่อมีใครสงสัย
    แล้วก็ ขอย้ายไปหมวดห้องนั่งเล่นนะครับ
    Kurodo, brawatcher และ (deleted user) ถูกใจข้อความนี้
  3. brawatcher

brawatcher ทหารม้า

ขอบคุณครับ
  4. digital01

digital01 นักดาบฝึกหัด

เด้งตลอดเหมือนกันเรย

Share This Page