เอ่อ ผมพึ่งดูซีรี่ซีซั่น4จบไป จึงอยากไปซื้อหนังสือมาอ่านไม่ทราบว่าเนื้อหาในหนังสือกับซีรี่เล่มไหนตรง

กระทู้จากหมวด "ห้องนั่งเล่น" โพสต์โดย Teng, 17 มิถุนายน 2014.

1. Teng

Teng นักดาบฝึกหัด

2. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

3.2 หรือ 4.1 ค่ะ
  3. OrdinaryDecentCriminal

OrdinaryDecentCriminal อัศวิน

ตอนนี้ปนกันมั่วแล้วครับ มีตั้งแต่เล่ม 3.2 ไปถึงบางส่วนของเล่ม 5 (เนื่องจากเล่ม 4 กับ 5 ดำเนินไปพร้อมๆกัน เพียงแต่ต่างมุมมองการเล่าเรื่องของแต่ละตัวละคร) ถ้าจะอ่าน แนะนำให้อ่านตั้งแต่แรกมาเลย จะดูหนังสนุกขึ้น ดูรู้เรื่องขึ้นเยอะครับ

Share This Page