10 ความจริงที่คุณอาจจะยังไม่รู้เกี่ยวกับเหล่านักแสดง Game of Thrones (ซ้ำขออภัย)

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย sirot, 24 มิถุนายน 2014.

1. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

ฮาตรงนี้เลย
    Hufflepuff, 484dd0n, gŕýffíńdőŕ และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  2. sirot

sirot อัศวิน

@Źéńőń เจออีกคนแล้ว แหม่ นึกว่าหายไปอีกราย 555555555555

ว่าแต่ท่านแกรนด์เมสเตอร์หายไปไหนล่ะครับนี่:eek:

......รึว่าโดนวาริสสอยซะแล้ว:f3::f3::f3:
    Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  3. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

มีคุณ @Boylagoon อีกคนนะ
    gŕýffíńdőŕ และ sirot ถูกใจข้อความนี้
  4. besuto

besuto พลเดินเท้า

เพราะอัลฟี่ เลยทำให้รู้ว่า ลิลี่ดัง
    กร๊ากกกกกก
    ชอบอัลฟี่แสดงอ่ะ น่ารักดี >< image.jpg
    plakinmek และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  5. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

*0* เมื่อวานพึ่งดู The Empire Strike Back ชอบ นายพลเวียร์ มากครับนึกไม่ถึงว่าแกคือ แกรนไมสเตอร์ !!!!
    sirot ถูกใจข้อความนี้
  6. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

โทษทีครับ ช่วงนี้ ผมไม่ค่อยเข้ามาในเพจเท่าไร งานยุ่งมากๆ แม้แต่ซีรี่ย์ยังตามดูไม่ครบทุกตอนเลย T__T @
    Źéńőń
    Źéńőń และ sirot ถูกใจข้อความนี้
  7. sirot

sirot อัศวิน

@Gutter13 หมายความว่าจะได้เห็นแฟนอาร์ตนายพลเวียร์จากเพจท่านกัตเตอร์เร็วๆนี้รึปล่าวหว่า 555555555555

@Boylagoon น่าสงสาร 5555555 แต่ผมเข้าใจนะ ช่วงนั้นหายหน้าไปจากบอร์ดเพราะทั้งงานทั้งสอบถล่ม :cry::cry::cry: นี่มหาลัยปิดยาวเลยได้กลับมาเยี่ยมเยือน เปิดเมื่อไหร่คงหายหัวเหมือนเดิมละครับ:leave:
    Boylagoon ถูกใจข้อความนี้

Share This Page