SS 1 Battle of the Whispering Wood

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Gutter13, 4 กรกฎาคม 2014.

1. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

อยากได้ข้อมูลเพิ่มเติมของการรบครั้งนี้น่ะครับ เช่น การวางแผน ประมาณนี้เคยอ่านในกระทู้ที่ คุณสุนัขป่าโพสเมื่อนานมาแล้ว แต่ใครมีไรเพิ่มเติมก็โพสบอกได้เลยครับ ...... (อยากเอาไปวาดการ์ตูนเป็น Story board)
    ชอบเป็นการส่วนตัวแต่ ซีรีย์ไม่ได้ทำให้เห็น (เสียดายนิดๆ)

ขอบคุณมากครับ :D
  2. ผมว่าเด็ดสุดตรงฝีมือเจมีนี่แหละครับที่บุกเข้าใส่ร็อบบ์สังหารองครักษ์ตายเป็นเบือ แสดงความเมพฝุดๆ
    Gutter13, CherryBoy และ TheOnlyAce2 ถูกใจข้อความนี้
  3. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

ฝันอยู่ว่าถ้าในซีรีย์ทำจะออกมาเป็นยังงายยยยยยน่ะครับ !!!!!! ชอบฉากนี้มากๆเลยครับ

Share This Page