ตัวละครในวัยหนุ่ม... คิดอย่างไรกับเวบนี้ครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย สุนัขป่าโลกันตร์, 10 กันยายน 2014.

1. http://www.quora.com/If-there-was-a...berts-Rebellion-what-would-be-the-dream-cast#

เห็นด้วยไม่เห็นด้วยอย่างไร มีนักแสดงคนไหนที่คิดว่าเหมาะกว่าในบทความนี้มั้ยครับ
    ผมว่าเรการ์นี่เลือกนักแสดงได้เอ๋อๆ อ้วนๆ ไม่เหมาะเบย

ชอน บีน วัยหนุ่ม กับ Clive... ใครเหมาะกับเอ็ดดาร์ดในอดีตกว่ากัน
    Sean-Bean.jpg clive standen.jpg
    CherryBoy, Levantine Storyteller, Źéńőń และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  2. Lord wizz

Lord wizz อัศวินไร้นาย

CLIVE ก็ได้อยู่นะผมว่า
  3. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

ถ้าเป็น เน็ด ตอนหนุ่ม ผมว่าคล้ายเจมี่เกิน พอแล้วไปค้นดู เห็นว่าฝรั่งเค้าก็คิดตรงกันมีรูปเทียบด้วยฮะ

sentveenus26beta, Levantine Storyteller และ CherryBoy ถูกใจข้อความนี้
  4. ลองเปลี่ยนสีผมเป็นน้ำตาลหม่น เปลี่ยนตาเป็นเทา เติมแก้มตอบ เติมหนวด ... แบบนี้พอเรียกว่า เล็มเนี้ยบสั้น ได้มั้ยครับ หรือยาวไป?
    Levantine Storyteller ถูกใจข้อความนี้
  5. อ่า เอาใหม่ เพ้นท์ทรงผมด้วย
    Levantine Storyteller, Hodor is coming และ Kurodo ถูกใจข้อความนี้
  6. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

555 กลายเป็นเบลิช ไปเลย
  7. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

เอ๋ ....ทำไหม กลายเป็นหนุ่มดอธรากี้ไปซะได้ล่ะท่าน 555

ว่าไปสองคนนี้เข้าเค้าอยู่นะขอรับ แคทวัยเด็กนี่ มุมปากเหยียดยิ้มและร่องแก้มใช่เลย
    CherryBoy, sentveenus26beta, Levantine Storyteller และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  8. Levantine Storyteller

Levantine Storyteller Moderator Staff Member

ผมว่าโครงหน้าว่าที่แคทลินกับเบลิชสมัยยังอายุน้อยยังต่างจากคนที่รับบทตอนนี้พอดูนะ
  9. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

เจมี่หล่อไม่ได้ครึ่ง
  10. Levantine Storyteller

Levantine Storyteller Moderator Staff Member

ดูไปดูมา ตาของคนที่หน้าเหมือนแคทลินก็ต่างจากตัวจริงมากไป ตัวจริงตาสองชั้นชัดเจน แนวตาของคนที่หน้าคล้ายเบลิชก็ตรงกว่าตัวจริง หางตาตัวจริงจะตกหน่อยๆ
  11. Lady Nymeria

Lady Nymeria นักดาบฝึกหัด

Rhaegar Targaryen - Charlie Hunnam
    คนนี้ผิดกับที่คิดไว้มากที่สุด นึกว่าจะเป็นผู้ชายดูบอบบาง ดูเศร้าๆ

แต่ก็ไม่แน่ อาจจะเหมือนOberyn Martel ที่พอแสดงก็ดูเข้าเค้า มีเสน่ห์ไม่น้อย
    Levantine Storyteller ถูกใจข้อความนี้
  12. Lady Nymeria

Lady Nymeria นักดาบฝึกหัด

Charlie Hunnam ตอนผอมๆ หนุ่มๆ ก็ดูดีไม่น้อย ช่วยไปลดน้ำหนักหน่อยนะ

บึก

อวบอ้วนแบบนี้ไม่เอา :cry:

Share This Page