สงสัยเกี่ยวกับหนังสือ game of thrones ฉบับ Eng ครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Zurgling, 24 มีนาคม 2015.

1. Zurgling

Zurgling นักดาบฝึกหัด

เล่มนี้เป็นคือเล่ม 1หรอครับเห็นที่ร้านมีเล่มที่เป็นดาบแล้วพื้นหลังสีฟ้ากับเล่มนี้ครับมันต่างกันรึเปล่าครับ
  2. apuchan

apuchan นักดาบฝึกหัด

เหมือนกันค่ะ แค่เหมือนเปลี่ยนปกใหม่คล้ายๆแฮรี่
    Sun Snow ถูกใจข้อความนี้
  3. Sun Snow

Sun Snow พลเดินเท้า

กะลังจะไปซื้อเหมือนกันครับ เล่ม1+2

ตอนแรกที่ซื้อไว้เป็นฉบับบ ภาษาไทย4เล่ม

ส่วนภาค3-5 ซื้อ Eng จาก Asia book

Share This Page