Game of thrones EP01 "Iron from Ice"

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Emsira, 30 มีนาคม 2015.

1. Emsira

Emsira นักดาบฝึกหัด

มาพูดถึงเกมส์ของ ซีรี่ย์เรื่องนี้ที่ออกมาซักพักใหญ่ๆแล้วนะครับ ตัวเกมส์จะเดินเรื่องใน บ้านของ Forrester ครับเป็น บ้านที่รับใช้ Rob ในการศึก เริ่มเรื่องจะพูดถึงตอน Red wedding แล้วก็เดินเรื่องไป คลิปนี้ เป็นแค่การเดินเรื่องของคนทำคลิปนะครับ เราสามารถเลือกดำเนินเรื่องเองได้ ทุกการกระทำ การตอบคำถาม จะมีผลไปยังเหตุการณ์ต่อไป เกริ่นมาซะนานมาลองรับชมดูครับ กับ Game of Throne Telltale game EP01 "Iron From Ice"

สำหรับคนที่สนใจก็หามาเล่นกันได้นะครับผม
    ปล. มีใน Smart phone ด้วยนะครับ
    ปล2. ผิดพลาดอันใด ขออภัยมานะทีนี้ด้วยครับบ
    Lord wizz และ Sun Snow ถูกใจข้อความนี้
  2. ทีเรียนหน้าแปลกๆ เนอะ
  3. Wearwolves

Wearwolves นักดาบฝึกหัด

ค่ายนี้ทำได้ดีทีเดียวครับ

Share This Page