สรุปแล้ว ก็ยังไม่รู้แน่ชัดใช่มั้ยครับ ว่าใครส่งคนไปฆ่าแบรน

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย brawatcher, 29 พฤษภาคม 2012.

1. brawatcher

brawatcher ทหารม้า

ตอนต้นซีซั่นแรก ทีเรียนถูกสรุปว่า เป็นคนที่ส่งคนไปฆ่าแบรน ที่นอนหมดสติอยู่
    แต่ก็ยังไม่แน่ชัด ว่าเค้าทำจริงหรือไม่

สรุปแล้วใครครับที่ทำ และหนังสือได้ให้คำตอบเรื่องนี้ไปหรือยัง
  2. princetofu

princetofu พลเดินเท้า

แบรน โดนผลักตกจากระเบียงฝีมือ เจมี่ หนิครับ...
  3. เหมือนผมจำได้ว่าเฉลยเล่ม 2 นะครับ เดี๋ยวต้องรอดูอีกตอนนึง
  4. princetofu

princetofu พลเดินเท้า

อ่าว ผมเข้าใจคำถามผิด ขอโทษครับ...
  5. อีกแล้ว

อีกแล้ว นักดาบฝึกหัด

ส่วนตัวคิดว่าน่าจะเป็นแวริส เพราะหมอนี้มันร้าย(มาก)เงียบๆ

ปล.ไม่เคยอ่านหนังสือมาก่อน เดาเอา คิคิ:p
  6. eaPPad

eaPPad อัศวินไร้นาย

แบริส หลอก แคท ว่า มีดเป็นของทีเรียน
    ทีเรียนไม่ได้เป็นคนทำ เจมีเป็นคนผลัก แบรนตกลงมา พอรู้ว่าไม่ตายเลยส่งคนมาซ้ำแทน
  7. ntsystem

ntsystem พลเดินเท้า

พูดถึง แบริส นี้ 2 ตอนที่ผ่านมา ไม่มีบทเลย เฮะ

Share This Page