[PR]Bangkok Comic Con 2015

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย fon, 16 เมษายน 2015.

1. fon

fon นักดาบฝึกหัด

Dragons are Coming...
    ระวังให้ดี มังกรจะมาบุกที่ Bangkok Comic Con 2015

พบความยิ่งใหญ่ของซีรีส์ Game of Thrones ที่ปีนี้เพื่อนๆ จะได้พบกับมังกร "Rhaegal" และ "Viserion" พร้อมบัลลังก์เหล็ก Iron Thrones แห่ง Westeros ส่งตรงจาก HBO มาให้ทุกคนได้สัมผัสกันที่งาน Bangkok Comic Con 2015 X Anime Festival Asia Thailand 2015 วันที่ 30 เมษายน - 3 พฤษภาคม 2558 ที่ ไบเทค บางนา

พัสดุ:

Kurodo และ Sun Snow ถูกใจข้อความนี้
  2. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

ไม่พลาดแน่นอน!!
    เราไปด้วยกันอีกป๊าวววว @Hodor is coming ท่านพี่ยุ้ยด้วย แท้กไม่ได้ง่า
    Rheagar Targaryen และ Sun Snow ถูกใจข้อความนี้
  3. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

ปีนี้ไม่ได้ไปล่ะขุ่นแม่ฟาง เสียไต :cry: ...อย่าลืมสร้างวีรกรรมป้ามหาภัยด้วยนะ 555
    Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  4. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

@Fangiris ไปวันใหนคะ ยังไม่รับปากแต่อยากไปนะ เดี๋ยวได้มีวีรกรรมมนุษย์ป้าต่อแถวแย่งของกับเด็กอีก 555
  5. fon

Tommy Dunne คนทำอาวุธของ Game of Thrones ก็จะมาที่งาน Bangkok Comic Con ด้วยนะค่ะ
  6. fon

ห้ามพลาดกันนะค่ะ ไปเจอTommy Dunne กัน

พัสดุ:

7. ransloth

ransloth พลเดินเท้า

อยากไปเหมือนกันแฮะ หาใครไปด้วยดีเนี่ย

Share This Page