เล่มสุดท้ายคือเล่มไหนครับ

กระทู้จากหมวด "ห้องนั่งเล่น" โพสต์โดย PJpaccavat, 23 เมษายน 2015.

1. PJpaccavat

PJpaccavat นักดาบฝึกหัด

ถามหัวเรื่องเลยครับ ผมสงสัยว่า a song of ice and fire เล่มสุดท้ายคือเล่มไหนครับ เล่มที่ 6 ไหมครับ หรือลุงแกจะเขียนต่อมากกว่านี้ ซึ่งก็ไม่รู้เหมือนกัน มีใครพอรู้ไหมครับ

ปล.ผมละเหี่ยใจจริงๆ ซีรีย์ถ้าจะจบผมไม่ขอไรมากล่ะ ใครจะตายอีกก็ช่างแม่_มัน ผมขอแค่สตาร์คได้ winterfell คืนก็พอ T_T
  2. wongsatron

wongsatron อัศวินไร้นาย

คือเล่ม 7 ครับ A Dream Of Spring ซึ่งคาดเผื่อ ๆ ไว้เลยอาจจะออกประมาณ 2022-2025
    Sun Snow ถูกใจข้อความนี้

Share This Page