[รูปเยอะ]ภาพในงาน Bangkok comic con ครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Ninety_Night, 30 เมษายน 2015.

1. Ninety_Night

Ninety_Night นักดาบฝึกหัด

ตั้งอยู่หน้าสุดเลยครับเข้าประตูก็จะพบกับ[​IMG]
    พระเอก(เอ๊ะ หรือชิ้นเอก???)ของงานนี้เลยครับ Iron Throne
    อันนี้จัดว่าพระเอกของงาน(ที่น่าจะเรียกว่าพระเอกจริงๆ)คุณtommy dunneมาเองครับผม พอดีไปตอนเช้าเลยได้เจอตอนเฮียแกเดินเข้าบูทพอดี
    ถ้านั่งเฮียแกโดนใจมากครับ
    rhaegal มาเเค่หัวครับ (บอกตรงๆว่าตอนเเรกนึกว่าจะยิ่งใหญ่อลังการมาก)[​IMG]
    ต่อมา มาดูด้านอาวุธกันบ้างนะฮะมีเยอะพอสมควรครับ[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    ดาบของ white walker ก็มากับเค้าด้วยนะครับ
    รูปที่เเล้วอาจจะมองเเล้วไม่ค่อยสวยนักนั้นเป็นเพราะฝีมือผมเองนะครับลองมาดูใกล้ๆเราก็จะเห็นความประณีตของดาบเล่มนี้นะครับ
    มีเเดเนริสกับจอน สโนว์มางานด้วยนะครับ
    ส่วนนี้คือของรางวัลที่เเจกจากกิจกรรมร่วมสนุกครับ(มีเเฟ้ม ถุงผ้าเเละกระติกน้ำครับผม)
    นอกจากนี้ยังบางส่วนที่ผมลืมถ่ายอีกเช่นกิจกรรมสเก็ตภาพ คือจะมีทีมงานมาสเก็ตหน้าเราลงไปเเทนใบหน้าของแดเนริสหรือทีเรี่ยนครับเเล้วก็มีดาบเหล็กวาเลเรียนของบริแอน"Oathkeeper"ให้จับถ่ายภาพด้วยครับ เเละมี่เด็ดที่สุดคือถ่ายวีดิโอ cg กับมังกรDrogon 8 วินาทีครับเสร็จเเล้วทางทีมงานจะส่งให้เราทางเมลล์ครับ
    ประทับใจในทุกๆอย่างในโซฯของ Game of Thrones ตั้งเเต่พี่ๆสตาฟ กิจกรรมต่าง iron throne อาวุธ เเต่ที่ประทับใจที่สุดนี้คือคุณ tommy Duuneครับ ลุงแกเฟรนด์ลี่มากครับใครถามไรเเกตอบหมดใครอยากเซลฟี่คู่กับแกขอเเค่บอกเเกก็พร้อมจะถ่ายด้วยทันที ประทับใจลุงแกมากครับ
    ปล.ติดอยู่อย่างนึงอยากให้มีพื้นที่เยอะๆของมากได้เดินให้จุใจไปเลยครับ555+
    Last edited: 30 เมษายน 2015
    Źéńőń, apuchan, Sun Snow และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้

Share This Page