SS 5 Sansa Stark

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Gutter13, 14 มิถุนายน 2015.

1. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

เป็นไปได้มั๊ยครับว่า SANSA จะได้บท Lady Stoneheart ไปแทนเห็น รูปโปรโมท EP.10 แล้วอดคิดไม่ได้เห็นคลุมฮู้ด
    น่าจะเจอ เบรียน กับ พอดริก
    Jakiia ถูกใจข้อความนี้
  2. Jakiia

Jakiia พลเดินเท้า

เป็นไปได้แฮะ.. ถ้าใช่ก็ช็อคโลกเลยนะนั่น.. พรุ่งนี้รู้กันค่ะ ^^
    Gutter13 และ siuL Snow ถูกใจข้อความนี้
  3. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

สรุปคือยังไม่มีการเฉลยว่าบทของ lady stoneheart จะถูกแทนที่ด้วยซานซ่าหรือไม่ แต่คิดว่ามีสิทธิ์เป็นไปได้มากที่จะเป็นแบบนั้น(เดา)
    ปล.จำไม่ได้แล้วว่าเห็นฝีไม้ลายมือของคุณ @Gutter13 ครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่
    Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  4. เจ๊แดงอยู่ใกล้ๆ บริแอนอยู่ใกล้ๆ เป็นไปได้ครับ
  5. ชาซารี

ชาซารี ราชองค์รักษ์

ขอให้เธอได้แก้แค้นบ้างเหอะ ถูกกระทำมานานแล้ว
  6. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

555 เข้าไปดูในเพจได้เลยครับ ช่วงนี้ไม่ได้วาดเกี่ยวกับ Game of Thrones เท่าไหร่นะ >>> https://www.facebook.com/Pnsils <<< ;)
    Źéńőń ถูกใจข้อความนี้

Share This Page