สอบถามหนังสือboxset ไม่แปล ความต่าง

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Phumarin, 15 พฤศจิกายน 2015.

1. Phumarin

Phumarin นักดาบฝึกหัด

image.jpeg image.jpeg image.jpeg image.jpeg image.jpeg
    พอดีเพิ่งมาดูเรื่องนี้ค่ะ ดูตั้งแต่season1-5เลย แล้วทีนี้อยากอ่านหนังสืออ่ะค่ะ แบบที่ยังไม่แปล
    เลยอยากถามว่าซื้อboxsetไหนดีคะ ต่างกันยังไง แล้วเขียนจบหรือยังคะ

พัสดุ:

2. เรื่องนี้ยังไม่จบน่ะครับ เล่ม 6 ยังเขียนอยู่เลย

ทีนี้ ของยุโรปจะแบ่งเล่ม 4 เป็น 2 เล่ม และเล่ม 5 เป็น 2 เล่ม ก็เลยรวมกันออกมาเป็น 7 เล่ม แต่เนื้อหาข้างในเหมือนกันครับ

Share This Page