SS 6 ซับไทย ซีซัน 6

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย สุนัขป่าโลกันตร์, 25 เมษายน 2016.

1. Petr

Petr นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณนะคร้าบบบบ :)
  2. Sun Snow

Sun Snow พลเดินเท้า

ขอบคุณคับ

....วันนี้ครึกครื้นมาก.....หลังจากเงียบกันไปนานนนนน
  3. ikqsone

ikqsone นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากครับโผม :)
  4. livedevil

livedevil นักดาบฝึกหัด

ตอนแรกก็ช๊อคแล้วครับ
  5. chincha

chincha นักดาบฝึกหัด

มารายงานตัว วันสิ้นสุดการรอคอย
  6. อาร์ยาอ้วนท้วนไม่เหมาะกับบทเลย

ซานซาก็คางย้อยเชียว มิน่าวิ่งไม่ไหว
  7. เมื่อเช้าอุส่าห์ตื่นมาดูสด น้ำตาจิไหลมันดันเป็นภาษาโปตุเกต
    สุนัขป่าโลกันตร์ ถูกใจข้อความนี้
  8. teppei78

teppei78 นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณอย่างสุดซึ้ง ;)
  9. สมาชิกพันทิพช่วยท้วงมาจุดที่ผมแปลผิดไป ขอบคุณครับ ขอโทษเพื่อนๆ ที่โหลดไปดูด้วยนะครับที่ผมตีความพลาดไปคนละเรื่องเลย

....
    ...

http://pantip.com/topic/35079007/comment3

ผมจะอัพอันแก้แล้วขึ้นแทนอันเก่าละนะครับ
    benje ถูกใจข้อความนี้
  10. rattasat

rattasat นักดาบฝึกหัด

โหลดอย่างไรหว่า...

ขอบคุณครับ
  11. tontranz

tontranz นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณครับ
  12. Lily of The Valley

Lily of The Valley นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากมายค่า <3
  13. benmore99

benmore99 นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณครับ ไปโหลดจาก Thaisubtitle มาไม่ตรง เลยมาโหลดที่นี่แทน >_<
  14. kingmot

kingmot อัศวินไร้นาย

Last edited: 26 เมษายน 2016
    Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  15. เถื่อนๆ แบบโดธราคี คงไม่ใช้คำน่ารักๆ อย่างขนเพชรน่ะครับผมว่า ฮ่าๆ
    Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  16. Nemuineko Nai

Nemuineko Nai พลเดินเท้า

ขอบคุณพี่สุนัขป่าโลกันต์มากๆคร่าาาาาาา
  17. มีตัวหนังของ FLEET ออกมาแล้ว แต่ซับยังไม่มา
    PipPewS Pta, last_nite และ BaZaRa ถูกใจข้อความนี้
  18. BATV ตามออกมาแล้วครับ

FLEET มีย้อนความ ผมข้ามไม่แปลส่วนย้อนความนะครับ
    Last edited: 2 พฤษภาคม 2016
    PipPewS Pta ถูกใจข้อความนี้
  19. tokyohot

tokyohot นักดาบฝึกหัด

โหลดของ FLEET มารอแล้วครับ 55555555
  20. zingsong

zingsong นักดาบฝึกหัด

ซับตอนสองจะมาเมื่อไหร่กันนาาา เข้ามาดูทุกชั่วโมงเลย เลือดพลุ่งพล่านแล้วว
  21. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

ปูเสือรอ อิอิ
  22. teppei78

teppei78 นักดาบฝึกหัด

รอด้วยคนคร้าบบบบบบ :f1:
  23. เสร็จแล้วครับ ตรงกับ FLEET ที่มีย้อนความ แต่ผมข้ามย้อนความไปนะครับ แปลตัวหนังเลย
    Hodor is coming, Gutter13, jaideejung007 และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  24. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

:drool::drool::drool::drool: ขอบคุณมากคร๊าบบบบบบ
  25. aki2008

aki2008 นักดาบฝึกหัด

e02 ใช้กับตัวหนังค่ายไหนครับ โหลดตัวนี้มา TwoDDL_G.o.T.602.PROPER.720.HD-BATV.MKV ไม่ตรงอย่างแรง ขออภัยมือใหม่ครับ :p

Share This Page