ช่วย (สปอย) ประวัติ แบรนดอน สตาร์ค แบบจัดเต็มให้หน่อยครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย meenmeen985, 11 มิถุนายน 2017.

1. meenmeen985

meenmeen985 นักดาบฝึกหัด

อยากรู้ประวัติแบบจัดเต็ม ของแบรน สตาร์ค ตั้งแต่อดีตถึงปัจจุบัน และก็เหตุผลที่อีกาสามตาถึงรับแบรนเป็นศิษย์ ทั้งที่มีคนเถื่อนที่มีพลังเหมือนแบรน แล้วถ้าแบรนไม่พิการจะมีพลังเหมือนปัจจุบันไหมครับ
  2. starbuzz

starbuzz นักดาบฝึกหัด

มารอเหมือนกันค่ะ :);):rolleyes:
  3. inzee

inzee อัศวินไร้นาย

จริงๆผมว่า แบรนพิเศษกว่าคนอื่นนะครับ พลังที่คนเหนือมีทั่วไปคือย้ายจิตไปสิงในสัตว์ครับ อาร์ย่า จอน ก็ทำได้ คนแดนเหนือที่ย้ายจิตได้มีเยอะ แต่สิ่งที่แบรนพิเศษกว่าคนอื่นคือ การมองเห็นผ่านต้นดวงใจ (มองได้ทุกช่วงเวลา จะอดีตก็มองได้) ครับ
    นี่คือสิ่งที่ไม่ใช่ว่าใครก็ทำได้ครับ ส่วนเรื่องอื่นรอคนอื่นนะครับ ผมรู้แค่นี้ 5555
  4. หมายถึงแบรนคนที่ถูกผลักตกหอคอยตั้งแต่ตอนแรกนั่นเหรอครับ
    จริงๆ ก็ไม่ได้มีอดีตอะไรมากมายนะครับ เพราะตั้งแต่เริ่มเรื่องแกก็เพิ่งไม่กี่ขวบเอง

Share This Page