Link Download GOT S.7

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย kingmot, 17 กรกฎาคม 2017.

1. mokiie

mokiie นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากครับ ขอรับไปรอซับท่านสุนัขป่าฯ ครับ
  2. Bronn Snow

Bronn Snow นักดาบฝึกหัด

ขอบพระคุณครับผม ...
  3. AKAMOTO01

AKAMOTO01 นักดาบฝึกหัด

ไม่นะโหลดไม่ได้แล้วต้องรอเกือบห้าชั่วโมงถึงพาทห้าแล้วแท้ๆ T^T
  4. KamyX

KamyX นักดาบฝึกหัด

สมัครสมาชิกรู้สึกว่าจะไม่ต้องรอเวลานะครับ มันสมัครฟรีนี่ครับ

ขอโทษครับผมก็ติดโค้วต้าละ เซ็งเลย
    Last edited: 28 สิงหาคม 2017
  5. KamyX

EP. นี้ไม่มี AVS หรอครับเนี่ย
  6. pladoog

pladoog นักดาบฝึกหัด

ไฟล์โดนสร้างวันที่ 27 สค ตอน 6 โมงเย็น แถมมีซับฝังเรียบร้อย แสดงว่าไฟล์นี้คือที่หลุดออกมา แต่ไม่ได้ปล่อยออกมาจนกระทั่งหลังจากออกอากาศ

หรือว่า HBO ยอมจ่ายจริงๆ?
  7. SmaugTargaryen

SmaugTargaryen นักดาบฝึกหัด

ตอนนี้หาเจอเท่านีครับ
  8. SmaugTargaryen

qouta limited ครับได้ 5 GB แล้วรออีก 5 ชม. ทำใจนิ่งๆไม่ต้องปิดเครื่อง คืนนี้ได้ดูพอดี 55

หรือ ลอศึกษาดูเอานะครับ

9. kingmot

kingmot อัศวินไร้นาย

เหมือนจะยังไม่ออกมาคับ
  10. KamyX

ขอบคุณครับทุกท่าน
  11. AKAMOTO01

AKAMOTO01 นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณครับ
  12. KamyX

ผมก็รอจนครบ 5ชม. 555+ แล้วก็ได้ 1080P มาแล้วววววววววว เหลือแค่รอซับไทย อิอิ
  13. akeemocore

akeemocore นักดาบฝึกหัด

Thanks You very much...(y)
  14. Postersky

Postersky นักดาบฝึกหัด

ยังคงรอไฟล์ AVS ต่อไปครับ ผมโหลดไฟล์ AMZM มาแล้วลองเปิดกับโปรแกรม Splash แล้วมันไม่มีเสียงอะไร ใครเป็นแบบผมบ้างครับ ??
  15. Eric_Kibum

Eric_Kibum นักดาบฝึกหัด

เราก็เป็นค่ะ เปิด AMZN ใน KM player มีแต่ภาพ ไม่มีเสียง เสียดายภาพชัดมากๆ
  16. redcard

redcard นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากๆเลยครับ
  17. Rhaegar targaryen

Rhaegar targaryen นักดาบฝึกหัด

มีแบบ Strife มั้ยครับ เห็นซับจะมาใช้กับไฟลล์นี้
  18. calolove

calolove นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากนะครับสำหรับไฟล์หนังทุกตอน
  19. calolove

calolove นักดาบฝึกหัด

ถ้าดูใน PotPlayer สามารถ Sync ซับได้ครับโดยกดเลือก ตั้งค่า(เมนูมุมขวามือด้านล่างรูปเกียร์นะครับ)มันจะโชว์เมนู Control Panel มาให้ เลือก Sync แล้วกดเลือก Slower ย้อนไป 10 วินาทีครับ ดูได้เลยครับ
  20. aki2008

aki2008 นักดาบฝึกหัด

Last edited: 29 สิงหาคม 2017
  21. KamyX

ขอบคุณท่าน @kingmot และทุกท่านๆที่ช่วยหาไฟล์หนังในซีซั่นนี้ให้สมาชิกได้ชมกันครับ
    kingmot ถูกใจข้อความนี้
  22. kingmot

kingmot อัศวินไร้นาย

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนเช่นกันครับ
    KamyX ถูกใจข้อความนี้
  23. papoonn

papoonn นักดาบฝึกหัด

อยากได้ไฟล์อีพี7จังเลยค่ะ TT
  24. Peao

Peao นักดาบฝึกหัด

มาไม่ทัน link บินหมด แย้ว T_T มีใครพอจะบอกที่ใหม่หน่อยได้ไหมครับ
  25. SmaugTargaryen

เอาชื่อ file โหลดตาม web torrent ได้ทั่วไปเลยครับ

Share This Page