SS 7 ซับไทย ซีซัน 7

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย สุนัขป่าโลกันตร์, 17 กรกฎาคม 2017.

1. mokiie

mokiie นักดาบฝึกหัด

ของผมตรงนะครับ อาจจะต้องเลือกตัวหนัง AVS ให้ตรงกะซับท่าน สุนัขป่าโลกันตร์ นะครับ
  2. KamyX

KamyX นักดาบฝึกหัด

3. KamyX

อ่าวงานงอก ผมโหลดแบบ WEBRip มาอยากดู 1080P ซวยละเนี่ย
  4. ปรับเวลาได้ครับ เดี๋ยวรอใครมาสอนวิธีให้
  5. ArsenalMan

ArsenalMan นักดาบฝึกหัด

ผมลองปรับเองดู ลองโหลดไปลองดูครับ

พัสดุ:

6. MetalEx

MetalEx นักดาบฝึกหัด

7. Screenshot_2017-07-24-17-09-17_1.jpg
    KamyX ถูกใจข้อความนี้
  8. wachi

wachi นักดาบฝึกหัด

มีคนใจดี ปรับแล้วเอามาแจกไหมครับ
  9. wachi

wachi นักดาบฝึกหัด

ตรงมากครับ ขอบคุณมากครับท่าน ขอบคุณครับ
  10. KamyX

ใน MPC วิธีปรับเหมือนกันมั้ยครับท่าน
  11. KamyX

ท่าน @ArsenalMan เพิ่งแปะไปครับ เลื่อนขึ้นบนดู
  12. Jimmy

Jimmy นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณสำหรับแปลซัับที่สุดยอดๆนะครับ
  13. kingmot

kingmot อัศวินไร้นาย

ขออนุญาติท่าน สุนัขป่าโลกันตร์ resync และได้แปลเพิ่มเติมตอนต้นและตรงตัวอย่างตอนต่อไป สำหรับ version 1080p.AMZN.WEB-DL.DD+5.1.H.264

ปล. อาจจะแปลได้ไม่สำนวนมากนักขออภัยมา ณ ที่นี้นะครับ

พัสดุ:

O Ki Vee, Anake, Zeaza และอีก 3 คน ถูกใจข้อความนี้
  14. ขอบคุณครับ
  15. kratait2tm

kratait2tm นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณสำหรับซับตอนที่ สองนะคะ
  16. Anake

Anake นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณสำหรับซับตอนที่ 2 เช่นกันครับ
  17. phoenix298

phoenix298 นักดาบฝึกหัด

AVS] , [AMZM] , [WEBrip] สอบถามหน่อยครับทั้ง 3 แบบต่างกันยังไงครับ
  18. flirtnad

flirtnad นักดาบฝึกหัด

แปะรอซับ งุงิ
  19. SmaugTargaryen

SmaugTargaryen นักดาบฝึกหัด

ตามยี่ห้อของ file หนังครับ เวลา sync จะแตกต่างกันครับ จะเอาตัวไหนไปใช้ ต้องรู้ว่าเลือกใช้ file หนังของเจ้าไหน ส่วนใหญ่จะมีชื่อเติดอยู่ที่ตัว file อยู่แล้วครับ
  20. ZEUS70004

ZEUS70004 นักดาบฝึกหัด

เข้ามารอ และเป็นกำลังใจ สู้ๆ
  21. eartsunset

eartsunset นักดาบฝึกหัด

เข้ามารอซัพของสุนัขป่าโลกันตร์
  22. aillez, mokiie, eartsunset และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  23. Puy

Puy นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากครับ
  24. mokiie

mokiie นักดาบฝึกหัด

มารับไปชมครับ ขอบพระคุณมากครับ ท่าน สุนัขป่าโลกันตร์
  25. kingmot

kingmot อัศวินไร้นาย

ขออนุญาติท่าน สุนัขป่าโลกันตร์ resync ไม่ได้ได้แปลเพิ่มเติมตอนต้นและตรงตัวอย่างตอนต่อไป
    สำหรับ version 1080p.AMZN.WEB-DL.DD+5.1.H.264

พัสดุ:

O Ki Vee และ SmaugTargaryen ถูกใจข้อความนี้
  26. KamyX

Share This Page