มีเวปหลุดสปอยทั้งหมดของ GoT ไม่รู้ว่าของจริงรึป่าว?

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย BaZaRa, 25 กรกฎาคม 2017.

1. BaZaRa

BaZaRa นักดาบฝึกหัด

พอดีไปเล่นตามบอร์ดต่างประเทศแล้วเจอโพสไว้ตั้งแต่ 11/2016

ผลคือที่ผ่านมา 2 ตอน ตรงเป๊ะ
    เลยไม่ทราบว่าสปอยมันตรง หรือเนื้อเรื่องในหนังสือมันเป็นแบบนี้อยู่แล้ว (ผมไม่ได้อ่านหนังสือ) เลยอยากจะเอามาโพสถาม แต่กลัวผิดกติกา
  2. แค่เดาเก่งครับ

เรื่องยูรอนนี่เขาคิดกันนานแล้วนะว่าน่าจะตีอาชาแตก บางคนคิดไปถึงว่าตีแตกตั้งแต่เดนียังอยู่ระหว่างทางและขโมยมังกรไปได้ด้วย
    JiBiKing และ oakhyco ถูกใจข้อความนี้
  3. Peetapat

Peetapat นักดาบฝึกหัด

โดยส่วนตัวที่อ่านมาจากแหล่งข่าวแหล่งนึงค่อนข้างแม่นนะคับ เหมือนข้อมูลรั่วไหล ก้อต้องติดตามกันต่อไปคับ
    Last edited: 31 กรกฎาคม 2017
  4. keanoob

keanoob พลเดินเท้า

5. BaZaRa

BaZaRa นักดาบฝึกหัด

ผมว่ามันของจริงแล้วหล่ะครับ
    ที่ผมดูใน Youtube มีสปอยล์แบบ รูปประกอบ + บทสคริปใต้ภาพ ละเอียดเลย หลุดมาตั้งแต่เดือน 11
    เท่าที่ดูมา 4 ตอน (รวมตอนหลุด) ตรงเป๊ะและละเอียดแบบสคริปต์ มันดีเทลเกินจะเป็นการเดาแล้วน่ะสิครับ...

สรุปได้เลยว่า ep6-7 จะ epic และจบซีซั่นไปอย่างกรีดร้อง แน่นอน

ปล. ถึงอ่านสปอยล์ แต่ก็รอดูนะจ๊ะ
  6. Nakharin

Nakharin นักดาบฝึกหัด

มีสปอยล์แบบละเอียดยิบจนจบซีซั่น 7 และก็นิดหน่อยจากซีซั่น 8 ep.1-6
    โพสไว้ใน reddit โดยนาย Frikidoctor ครับ
    สปอยล์ตรงประมาณ 90%

Share This Page