แจ้งข่าว สมุด Game of thrones มีขายที่งาน Big Bad Wolf เมืองทอง

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย nakaku, 21 สิงหาคม 2017.

1. nakaku

nakaku นักดาบฝึกหัด

มี 3 ลาย เล่มละ 180 บาท ปกแข็ง มีเส้น มียางรัดสมุด

ด้านในมีแนะนำตัวละคร + ฉากทีเ่กี่ยวข้องกับปกค่ะ แต่ละลายไม่เหมือนกัน

1. Hand of the king/Queen
    2.Valar Morghulis
    3.The Wall

เดี๋ยวว่างๆ จะแวะมารีวิวด้านในให้ดูค่ะ

โซน Reference แถวที่ 161 ค่ะ เรากรี๊ดกร๊าดมาก พนักงานแคชเชียร์ก็กรี๊ดกร๊าดกับเราเช่นกัน 5555
    Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  2. โอขอบคุณครับ แฟนอยากไปซื้อหนังสือให้ลูกอยู่พอดี ขออนุญาตโพสต์ลงเพจด้วยนะครับ
  3. nakaku

Ok ค่า เดี๋ยวจะรีวิวด้านในเพิ่มด้วยนะคะ มันดีมากกก

Edited : 23/8/60 (เที่ยงคืนวันที่ 22)
    เหลือ
    The Wall เหลือ 10กว่าเล่ม
    Valar 2 2 เล่ม
    The Hand 1 เล่มนะคะ
    --------------------------
    วันนี้ เหมือนมีของมาเติมนะคะ
    18.9 ดอล ประมาณ 660+ บาทค่ะ

ซื้อมา 2 ลายค่ะ

รีวิว The wall ก่อนค่ะ

Valar Morgulis

The Hand ไม่ได้ซื้อค่ะ
    Last edited: 23 สิงหาคม 2017
    สุนัขป่าโลกันตร์ ถูกใจข้อความนี้
  4. TINA LANNIS

TINA LANNIS นักดาบฝึกหัด

น่าซื้อมากค่ะ ขอบคุณที่มารีวิวค่ะ :k1:
    nakaku ถูกใจข้อความนี้
  5. โหวเหลือน้อยมาก สงสัยจะไม่ทันละ
  6. nakaku

มีของมาเติมนะคะ 55 แต่อาจจะไม่ได้ครบทุกลาย ไม่แน่ใจว่าวันนี้ยังทันไหม
  7. pvpzonevc

pvpzonevc นักดาบฝึกหัด

Aus meiner persönlichen Erfahrung habe ich sichergestellt, dass es Medikamente gegen jedes Problem gibt. Zuvor hatte ich kein Mitglied und ich beschloss, Tabletten auf dieser Website https://nationgesundheit.de/tadacip-info-online/ kaufen und noch nie bereut diese Wahl in Richtung dieser Website

Share This Page