ซับไทย SS 8

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย สุนัขป่าโลกันตร์, 16 เมษายน 2019.

1. ตอน 6 AMZN ไม่มาเสียที แต่ MEMENTO มาสักพักแล้ว

update ตอนนี้ผมขอเป็น MEMENTO นะครับ สังเกตมา 2 ตอนละว่า AMZN นี่ เริ่มโหลดปุ๊บ modem ผมแฮ้งปั๊บ หาสาเหตุไม่ได้
    Last edited: 20 พฤษภาคม 2019
    hearmee ถูกใจข้อความนี้
  2. kingmot

kingmot อัศวินไร้นาย

3. mokiie

mokiie นักดาบฝึกหัด

4. ตอนนี้ผมขอเป็น MEMENTO นะครับ สังเกตมา 2 ตอนละว่า AMZN นี่ เริ่มโหลดปุ๊บ modem ผมแฮ้งปั๊บ เลยโหลดไม่ได้เลย หาสาเหตุไม่ได้

game.of.thrones.s08e06.720p.web.h264-memento[eztv].mkv
    aki2008 และ hearmee ถูกใจข้อความนี้
  5. “เจ้าพยายามทำสิ่งถูกต้องเสมอ มิว่าเสี่ยงเพียงใดเจ้าก็พยายามปกป้องผู้คน”
    -- ทีเรียนพยายามโน้มน้าวจอนในตอนล่าสุด

คือแปลมาถึงตรงนี้แล้วขำก๊ากแบบปลงมาก หลังจากเพิ่งเรียบเรียงบทความเกี่ยวกับเรื่องนี้ไปหยกๆ....
    http://gameofthronesfansite.com/threads/1463

20190520_122606 PM.jpg
    marizelee ถูกใจข้อความนี้
  6. marizelee

marizelee อัศวินไร้นาย

ผมฮาฉาก โดรก้อนกับบัลลังเหล็กมาก เพิ่งรุ้ว่าโดรก้อน ก็รู้เรื่องการเมืองกะเค้าด้วย
    Zeaza ถูกใจข้อความนี้
  7. ซับตอน 6 ครับ เฮ้อ อวสานเสียที ขอบคุณที่ติดตามกันมานานนะครับ ไว้คงมีเรื่องไหนเราได้เจอกันอีก

EP 6 - MEMENTO
    - ASS (720p)
    - SRT
    MetalEx, aki2008, hearmee และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  8. kingmot

kingmot อัศวินไร้นาย

ขออนุญาติท่าน สุนัขป่าโลกันตร์ resync และแปลเพิ่มสำหรับภาษาโดราธี ตอนแม่มังกรเริ่มพูด
    สำหรับ version 1080p.AMZN.WEB-DL.DDP5.1.H.264-GoT

พัสดุ:

9. MetalEx

MetalEx นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากๆจากใจครับ
  10. calolove

calolove นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณทุกคนนะครับที่นำพากันมาจนถึงตอนจบ รักทุกคนนะครับ
    Zeaza ถูกใจข้อความนี้
  11. Zeaza

Zeaza นักดาบฝึกหัด

12. jaideejung007

jaideejung007 นักดาบฝึกหัด

แปลไม่ครบนะครับ ขาดไปเยอะเลย

Share This Page