SS 2 เอ่ม คำถามครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย marizelee, 12 มิถุนายน 2012.

1. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

เอกอนคนนี้ ก็คือเอกอนลูกเรการ์กับอีเลียนี่คับ หรือไม่ใช่?

2. เป็นไปได้ครับ แต่ส่วนตัวผมอ่านแล้วนึกถึง เรการ์ กับลีอานนามากกว่า
  3. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

จอห์น สโนว์ สินะ :p
  4. MooJooM

MooJooM นักดาบฝึกหัด

อืมเเล้วตอนกบฐในหนังสือได้บอกหรือป่าวครับว่าเอกอนตายเเล้วอะครับพอดีเจอสปอยเเล้วงง
  5. บอกว่า ลูกชายคนนี้ถูกจับฟาดศีรษะใส่ผนังครับ

แต่มีทฤษฎีของแฟนๆ นักอ่านอันนึง ที่คิดกันเองนะครับว่าวาร์ริซอาจจะช่วยพาเด็กแอบหนีไปก่อนก็ได้ พร้อมยกเนื้อหาในหนังสือมาถกกันอย่างเผ็ดร้อน
    Kurodo ถูกใจข้อความนี้
  6. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

ดูไปอ่านไปก็มีเซอร์ไพร์เรื่อยๆแหละครับ
  7. Ama

Ama นักดาบฝึกหัด

แล้วถ้าเป็นจอนจริงๆแล้วจอนจะเลิกเป็นNight's watchได้หรอ?โถ่จอนนน
  8. Melda

Melda นักดาบฝึกหัด

จอนมีโกสต์แล้ว เอามังกรมาอีกตัวเลยจะได้ครบทั้งไอซ์และไฟร์
    Thomus ถูกใจข้อความนี้
  9. marizelee

marizelee อัศวินไร้นาย

นั้น สิครับ ดูมี เหตุผลดี
  10. TheOnlyAce2

TheOnlyAce2 อัศวินไร้นาย

Aegon จะมีบทบาทในช่วงเล่มไหนหรอครับ ?
  11. lalalaz

lalalaz นักดาบฝึกหัด

12. wongsatron

wongsatron อัศวินไร้นาย

เก็บข้อมูลครับ Aegon นี่เป็นลูกของใครครับ SS3 จะมีบทบาทไหม
  13. มีคนอ้างตัวเป็นเอกอน โผล่มาในเล่ม 3-4 ครับ เดี๋ยวจะออกมาคุยกับอาร์ยา ยังไม่ได้ทำอะไร
  14. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

โอ้ว ทายาทแห่งสายเลือดผู้ยิ่งใหญ่ กับอดีตชาติแห่งวีรบุรุษ >>>>>>> กษัตริย์ จอน สโนว์ 555555555555+
    Boylagoon ถูกใจข้อความนี้
  15. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

ก็เหมือนสีผิวแหละครับ ผิวดำ จะเป็นยีนส์เด่น ผิวขาวเป็นยีนส์ด้อย แต่คนก็อยากมียีนส์ด้อยกันทั้งนั้น 55+
  16. Thomus

Thomus พลเดินเท้า

มีเรเวนอีกตัวด้วยน่ะครับ
    hulahat ถูกใจข้อความนี้

Share This Page