นอกจาก game of thrones มีใครดู spartacus มั้งมั้ย

กระทู้จากหมวด "ห้องนั่งเล่น" โพสต์โดย Dominick, 9 สิงหาคม 2012.

1. Dominick

Dominick อัศวินไร้นาย

พึ่งจะ ดู spartacus จบเห็นเขาว่าจะมี spartacus war of the damned เป็นซีซั่นสุดท้ายละ น่าเสียดาย :( A12418792-0.jpg
    topz73 ถูกใจข้อความนี้
  2. rey-r the first

rey-r the first พลเดินเท้า

เคยดูss1 ไป2ตอนครับ เป็นซีรี่ส์ที่น่าติดตามดี ภาพสวย แต่เล่นกับเทคนิคมากไปนิดเลยรู้สึกเเปลกอะคับ
  3. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

ดูครับ ชอบมากมาย *-*:p
  4. ซีซันแรก ซีซันย้อนหลัง มันส์มว๊ากครับ

ซีซันที่หนีออกมาแล้ว กลับไม่ค่อยได้เรื่องเท่าไหร่
  5. biskid_lover

biskid_lover นักดาบฝึกหัด

ชอบมากคะ แต่เสียดายพระเอกคนเก่า ซีรีย์สนุกมากคะ
  6. ปลาวาฬภูเขา

ปลาวาฬภูเขา อัศวินไร้นาย

ไม่ชอบพระเอกคนใหม่ครับ

Share This Page