ทดสอบ

กระทู้จากหมวด "ห้องนั่งเล่น" โพสต์โดย สุนัขป่าโลกันตร์, 20 กรกฎาคม 2011.

1. เทส์ เทสต์

this is a spoiler

2. aeiman

aeiman ทหารม้า

ทดสอบด้วยคนครับ ถูกใจมากเลยครับ ต้องการหาอ่านฉบบับแปลแลกเปลี่ยนพูดคุยพอดีเลย
    สุนัขป่าโลกันตร์ ถูกใจข้อความนี้
  3. โอ้ ยินดีต้อนรับครับ ชวนเพื่อนๆ มาคุยกันเยอะๆ นะครับ ^-^)b
  4. Tanya

Tanya นักดาบฝึกหัด

ชอบมากค่ะ รอติดตามอ่านตอนต่อไปนะคะ ทำให้ดูซีรี่ย์ได้อินขึ้นอีกค่ะ
    ให้กำลังใจคนแปลค่ะ
  5. cindy

cindy ทหารม้า

ได้ดูตัวอย่างHobbitที่จะเข้าฉายปี2012 รู้สึกน่าดูมาก เป็นแฟนตาซีที่น่าจะสนุกไม่แพ้LOTR
  6. Emsira

Emsira นักดาบฝึกหัด

เป็นแฟนไซค์ที่ดีมากครับ ผมว่ามีหลายคนอยากอ่านแต่ไม่ค่อยสันทัดเรื่องภาษา เป็นกำลังใจให้ครับ ถ้ามีแปลไทยออกมาน่าจะมีเพื่อนๆเข้ามาคุยกันอีกเยอะเลยครับ ^^
  7. ขอบคุณครับ ชวนเพื่อนมาดูกันเยอะๆ เลยครับจะได้มีคนคุยกันเยอะๆ ^_^

Share This Page