คนที่แสดง Silent Hill: Revelation 3D

กระทู้จากหมวด "ห้องนั่งเล่น" โพสต์โดย topz73, 22 สิงหาคม 2012.

1. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

เห็บแวบๆ อยู่ว่าใช่ เน็ด สตาร์ค กับ จอห์น สโนว์ หรือป่าว :)
    น่าดูมาก... :p
    AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  2. ซีซัน 3 ออกช้าเพราะนักแสดงหนีนี่เอง!!!!!!!!111111

นางเอกไม่น่ารักเลยครับ แบบนี้ตายไม่ตายเราก็คงไม่อินด้วยเนอะ
  3. rey-r the first

rey-r the first พลเดินเท้า

เป็นหนังสยองขวัญอันดับ1ของผมเลยครับ เห็นทีเซอร์แล้วคลั่งเลย
    จอน สโนว์เล่นด้วย คลั่งไปใหญ่
  4. Holymaster

Holymaster นักดาบฝึกหัด

ผมรอคอยหนังเรื่องนี้มายาวนานมากๆ สำหรับผมคิดว่านางเอกเหมือนในเกมดี
    Boylagoon ถูกใจข้อความนี้
  5. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

นานมากเลยนะหนังเรื่องนี้กว่าจะทำอีกภาค จะมีภาค3ด้วยเปล่าไม่รู้
    Hufflepuff, Slytherin, Ravenclaw และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  6. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

ผมว่ามีภาค 3 แน่ๆ ครับ ตราบใดเกมส์มันยังมีอยู่ เคยเล่นแล้ว ตื่นเต้นมากมาย แต่ดูภาคนี้แล้วผมว่าดีกรี ความลุ้นระทึก สู้ภาคแรกไม่ได้นะ
    Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  7. Źéńőń

ถ้ามีคงทำจากภาค downpour เห็นตอนจบในหนังภาค2นั่นน่าจะใช่รถตำรวจในเกมส์ภาคนี้นะ
  8. Boylagoon

ที่ว่ารถตำรวจเข้าไปตามหาตัวนางเอกใน silent hill หลังจากที่นางเอกออกมาแล้วใช่มะครับ
  9. Źéńőń

10. Boylagoon

แสดงว่าภาคใหม่ อาจจะไม่มีตัวนางเอกเล่นด้วย อาจจะมีตัวเอกตัวอื่นที่อยู่ในขบวนตำรวจกับนักโทษแทน...
  11. Źéńőń

ตัวเอกเป็นนักโทษ นางเอกเป็นผู้คุม;)
    Boylagoon ถูกใจข้อความนี้
  12. Boylagoon

อยากเห็นหน้าตานักแสดงตัวเอกสองคนนี้เหมือนกัน ว่าใครจะมารับบท นักโทษชายเนี่ยต้องบึกบึนหน่อย มีหนวดมีเคราเข้มๆ ส่วนนางเอกก็ต้องแบบห้าวๆ นิดๆ ดูเป็นหญิงแกร่ง.. เพราะต้องเอาไปรบราฆ่าฟันกับพวกปีศาจจากขุมนรก 555+

Share This Page