อะนิเมชั่น บอกเล่าประวัติ ตระกูล"สตาร์ค"

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย rey-r the first, 29 สิงหาคม 2012.

1. rey-r the first

rey-r the first พลเดินเท้า

อะนิเมชั่นฝีมือเยี่ยมครับ
    อยากได้ผู้ใจบุญแปลให้หน่อยครับ ฟังไม่ค่อยปะติดปะต่อ
    Foxhound, Dominick และ marizelee ถูกใจข้อความนี้
  2. marizelee

marizelee อัศวินไร้นาย

winter is coming
    Anothboom และ nuttwud ถูกใจข้อความนี้
  3. nuttwud

nuttwud นักดาบฝึกหัด

winter is coming.
  4. RickonStark

RickonStark พลเดินเท้า

มารอคนแปลให้ด้วยคนครับ เหมือนว่าจะมีคลิปของบ้านอื่นๆด้วยน่ะครับ
  5. marizelee

อันนี้ ของ lannister ครับและมีของคนอื่นอีก
    rey-r the first ถูกใจข้อความนี้
  6. marizelee

อันนี้ของ Targaryen
    rey-r the first ถูกใจข้อความนี้
  7. marizelee

อันนี้ของ Baratheon
  8. marizelee

อันนี้ของ Arryn
  9. rey-r the first

rey-r the first พลเดินเท้า

ชอบของแอรินอ่ะ ภาพแบบจิตรกรรมกระเบื้องซีเรีย สีสดใสดีครับ
  10. marizelee

ครับ ผมก็ชอบ ของ Arryn เหมื่อนกัน ประวัติ สนุกดีด้วย

Share This Page