ไม่ทราบว่าผิดห้องหรือเปล่านะครับ อยากถามเกี่ยวกับซีรีย์ที่ฉายอยู่หน่อยครับ??

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย jason, 1 กันยายน 2012.

1. jason

jason นักดาบฝึกหัด

้อยากทราบว่า เนื้อเ่ืรื่ิองในซีรีย์ที่จบไป 2 season เนี่ย

เนื้อเรื่องเท่ากับหนังสือเล่มที่เท่าไรแล้วครับ หรืิิอยังไม่จบที

ปล.สมาชิกใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะึครับ
  2. elizabethh

elizabethh นักดาบฝึกหัด

เนื้อเรื่องเท่ากับหนังสือเล่มที่ 2 ค่ะ แต่แอบมีบทนำเล่มที่ 3 โผล่มานิดหน่อย
  3. jason

jason นักดาบฝึกหัด

ขอบคุนมากครับ

Share This Page