หนังสือเล่ม 1 เลื่อนไปออกเดือนมีนาคมนะครับ

กระทู้จากหมวด "ห้องรวม No Spoiler" โพสต์โดย สุนัขป่าโลกันตร์, 3 กันยายน 2012.

1. ตามหัวข้อครับผม
    StriDerj ถูกใจข้อความนี้
  2. Sleepy

Sleepy นักดาบฝึกหัด

ผิดหวังเลย...:(:(:bash:
  3. rey-r the first

rey-r the first พลเดินเท้า

มีปัญหาอะไรเหรอครับ ทำไมถึงต้อง ทางสำนักพิมพ์ที่ได้ลิขสิทธิ์ไปคงต้องออกมาแถลงแบบจริงจังหน่อยแล้วละครับ หากมีปัญหาที่สำนักพิมพ์เองคงต้องพิจราณา ศักยภาพของสำนักพิมพ์กันหน่อยแล้วล่ะครับ เฮ้อออ รอมาซะ เหนื่อยเลย
  4. ส่วนนึงอาจจะเพราะผมปฏิเสธแปลเล่มหลังเอาค่อนข้างเลตก็ได้ครับ ทางสำนักพิมพ์เลยอาจจะเสียเวลาหานักแปลคนใหม่ ถ้าเป็นเพราะเหตุนี้จริงผมขอยอมรับผิดแต่ผู้เดียวละขอโทษนักอ่านทุกท่านด้วยนะครับ
    Dominick และ StriDerj ถูกใจข้อความนี้
  5. wiyada

wiyada นักดาบฝึกหัด

ลงแดงตายกันพอดี :(
  6. marizelee

marizelee อัศวินไร้นาย

นั้นคือ ปีหน้าเลยนะครับเนีย
  7. benter000

benter000 นักดาบฝึกหัด

ม้ายยยยยยยน้าาาาาาาาาาาาาา
  8. sirot

sirot อัศวิน

อ้ากกกกกกกกกกกก มาพร้อมพร้อมSS3เลยเหรอครับ อุตส่าห์เก็บตังตั้งแต่ตอนนี้แล้วนะเนี่ย:(:(:(
  9. the wall

the wall นักดาบฝึกหัด

รอครับ ผมเพิ่งได้ดูภาคแรกจบไป ทำไมเพิ่งได้ดูหว่า สนุกมากๆ ติดงอมแงมเลย
    StriDerj ถูกใจข้อความนี้
  10. phubpasi

phubpasi นักดาบฝึกหัด

ว้ารอนานกว่าเดิมเลยครับ
    ขอถามเพิ่มเติมคุณสุนัขป่าแปลกับสำนักพิมพ์ถึงเล่มไหนรึครับ
  11. ผมแปลเล่มแรกเล่มเดียวครับ
  12. kuba

kuba นักดาบฝึกหัด

ทำไมแปลเล่มเดียวเหรอคับ
  13. ผมแปลได้แค่ช่วงเลิกงานน่ะครับ พอลองแปลเล่ม 1 ดู ปรากฏว่าใช้เวลาเยอะ มาก จนคิดว่าแปลเล่มอื่นไม่ทันแน่ๆ ครับ ก็เลยบอกปัดเล่มอื่นๆ ไป
  14. cloud9

cloud9 อัศวินไร้นาย

แงงงง
  15. aNgguN

aNgguN นักดาบฝึกหัด

มีเวลาว่างอ่านถึงแค่ปลายปี ปีหน้าไม่มีเวลาแล้ว โอ้ ไม่นะ T^T
  16. ต่อน่ารัก

ต่อน่ารัก นักดาบฝึกหัด

เดือนมีนาคมเลยเหรอครับ โอ๊ววว จะลงแดงอยู่แล้ว
  17. ben_mcelderry

ben_mcelderry นักดาบฝึกหัด

กัดฟันรอ ฮึบ ๆ:bash:

Share This Page