Aegon Targaryen

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย TheOnlyAce2, 4 พฤศจิกายน 2012.

1. TheOnlyAce2

TheOnlyAce2 อัศวินไร้นาย

อยากทราบว่า เอกอน ทาเกเรียน เป็นพี่ชายของ เดแนรีส รึป่าวครับ แล้วโผล่มาช่วงไหนอะครับ ??
  2. eaPPad

eaPPad อัศวินไร้นาย

3. TheOnlyAce2

TheOnlyAce2 อัศวินไร้นาย

ช่วงเล่ม 5 Aegon ได้เคลื่อนไหวอะไรบ้างอ่ะครับ อยากรู้จริงๆ

อังกฤษไม่ค่อยแน่น ฮาๆ
  4. eaPPad

eaPPad อัศวินไร้นาย

ผมอ่านไปได้แค่ 400 หน้าเอง
    ก้ไม่มีอะไรมากเท่าที่ผมอ่านมา แฝงตัวเป็นชาวเรือ ล่องไปตามแม่น้ำ
    มีคนสอน ภาษา ประวัตศาสตร์ เกมหมากรุก
    มีแม่ชี สอนศาสนา
    นักดาบ สอน วิชาดาบ กับการรบ
    มีพ่อบุญธรรมเป็นเพื่อนสนิทของ เรการ์
  5. นับศักดิ์ คือ เป็นหลาน น่ะครับ ลูกชายของพี่ชาย

เดี๋ยวเอกอนจะได้เจอกับทีเรียน แล้วจะเปิดเผยเรื่องราวว่ารอดมาได้อย่างไร

จริงไม่จริงคงต้องรอดูกันต่อไปก่อนครับ
    puipui ถูกใจข้อความนี้
  6. Ama

Ama นักดาบฝึกหัด

พี่ของเอมอนตาบอด?

Share This Page