SS 2 ตอนที่10John Show and The half handทำไมถึงทะเลาะกันครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย khunview, 19 ธันวาคม 2012.

1. khunview

khunview นักดาบฝึกหัด

ผมดูรอบเดียวแบบผ่านๆมีสาเหตุที่ทะเลาะกันเป็นอุบายหรือเกลียดกันจริงๆครับ
  2. โครินวางแผนให้จอน สโนว์ แทรกซึมเข้าไปในทัพศัตรูครับ ก็เลยแกล้งเล่นละครตบตา สละชีวิต
    Gutter13, Boylagoon และ iice.mh ถูกใจข้อความนี้
  3. iice.mh

iice.mh นักดาบฝึกหัด

ชัดเลย ตอนแรกงงเหมือนกัน
  4. Loveless Princess

Loveless Princess นักดาบฝึกหัด

สละชีพสุดๆเลย ตอนแรกก็งงๆว่าทำไมทะเลาะกัน
  5. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

โครินเก่งป่ะครับ
  6. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

เป็นแผนสละชีพ เพื่อแลกกับความไว้วางใจจากพวกคนเถื่อน ประกอบกับ ผู้นำคนเืถื่อนเคยบอกว่า อยากฆ่าตาฮาลฟแฮนด์ มานานแล้วด้วย และจอน ก็เป็นฆ่าได้ .. เพราะเหมือนกับว่า ฮาล์ฟแฮนด์ก็เก่งพอตัวในฝีมือการรบ และจอนฆ่าเค้าได้ เลยดูว่าจอนเป็นคนมีฝีมือเก่งกาจไรงี้ครับ ทั้งที่จริงตาจอน ไม่รู้เรื่องอะไรเลย... 555
    Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  7. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

แล้วจอนเคยรู้เรื่องอะไรซักเรื่องกับเค้าบ้างไหมล่ะ 55555:p
  8. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

รู้ครับ จอนรู้แค่ว่า ตั้งแต่เกิดมาก็ไม่เคยรู้อะไรเลย ;)
    Bo'Jung และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  9. oakhyco

oakhyco อัศวินไร้นาย

แม่เค้าเองยังไม่รู้เลยครับว่าใคร แฟนๆก็รอลุ้น howland reed จะได้เฉลยซะทีว่าใช่อย่างที่คิดกันรึปล่าว
  10. StarPrincess

StarPrincess นักดาบฝึกหัด

You know nothing, Jon Snow.

55555
  11. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

รู้เรื่องนึงนะครับลองดู Season 3 : Kissed by fire ซิครับ :f2::drool::f1:
    Źéńőń ถูกใจข้อความนี้

Share This Page