SS 3 ซับไตเติ้ล Season 3 ครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย สุนัขป่าโลกันตร์, 1 เมษายน 2013.

1. mook

mook นักดาบฝึกหัด

2. wongsatron

wongsatron อัศวินไร้นาย

ตามหาไฟล์เหนื่อยมาก ตอนนี้ยังไม่ได้เบยย
    vittayasoj ถูกใจข้อความนี้
  3. silapss

silapss นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนนะครับ
    ทั้งตัวหนังและ sub ช่วยกันดีจังครับ
    ผมโหลดแล้วมี file ปกตินะครับคุณ MumMum
  4. silapss

silapss นักดาบฝึกหัด

มี file 1 ไฟล์ 1 GB กว่าๆ ครับ ของ filefactory
    คือผมใช้ net ของมหาวิทยาลัยหน่ะครับ
    ไม่รู้เกี่ยวหรือเปล่า โหลดเร็วมากครับ
  5. EQPol

EQPol นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณครับ แต่รู้สึกซับไวไปนิด เป้นตั้งแต่ต้นฉบับละครับ -*-
  6. RiGGy27

RiGGy27 นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณครับ ท่านสุนัขป่าโลกันตร์
    สุดยอด ยอดเยี่ยมอีกเช่นเคย ^^
  7. Eric_Kibum

Eric_Kibum นักดาบฝึกหัด

คุณ MumMum เราลองโหลดดูใหม่ก็โหลดได้ปกตินะคะ ขนาดไฟล์ 1.30 GB ค่ะ
  8. EQPol

EQPol นักดาบฝึกหัด

แล้วก็ตรงประโยค "มังกรข้าอยุ่ไหน" ทำไมกลายเปHน "ช้างกูอยู่ไหน" ไปซะได้
    หรือจะเน้นฮาครับ อิอิ
  9. เราคนไทยก็ต้องเป็นช้างสิครับ แหม่

ช้างก็คือมังกรไทย
    vittayasoj ถูกใจข้อความนี้
  10. wongsatron

คือแบบ ขำกลิ้งเลย มุขนั้น
  11. Tos

Tos นักดาบฝึกหัด

อะไรกันนี้ เสียชื่อแฟนหมดเลย มัวแต่ตามหนังสือ ไม่รู้เลยว่าตอนแรกออกแล้ว โย้ๆๆๆๆๆๆ ดีใจ
  12. อัพเดต REPACK แล้วนะครับ โหลด version 2 ไปลองดูนะครับ

จริงๆ ซับต้นฉบับก็ไม่ถึงกับตรงเท่าไหร่นะผมว่า
  13. Modelx

Modelx นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณครับ เข้ามาเห็นซับ รีบไปกดโหลดเลย
  14. Press

Press นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากฮะ ไวจริงๆ :D
  15. sheevazz

sheevazz พลเดินเท้า

มาอาทิดละตอนเหรอครับ
  16. Silver966

Silver966 นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากครับ
    แปลได้รวดเร็วสุดๆ
  17. KORNE

KORNE อัศวิน

ขอบคุณ admin นะคะ ทันใจจริงๆ ปลื้มๆ
  18. ryor

ryor นักดาบฝึกหัด

ช้างมันเป็นสัตว์กินเลือดนะครับแหม่ แต่มังกรกินปลาแถมย่างก่อนกินซะด้วย
    ขอบคุณสำหรับซับนะครับ
  19. wongsatron

คุณ สุนัขป่าครับ Part แรกของ Season นี้จะมีบท เจมี่ กับ บริแอน สู้กับหมีไหมครับ
  20. อันนี้ผมไม่รู้เหมือนกันครับ แหะ แหะ
  21. XerOsiZ

XerOsiZ นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากครับ:D
  22. kamalaxp

kamalaxp นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณครับ สมกับที่รอมานาน

ปู่เซลมี่โครตหล่อเลย
  23. wongsatron

ไปอ่านมาน่าจะบทที่ 7 ลุง มาร์ติน เขียนเองเลย ไม่รู้จริงป่าวครับ
  24. sasisa78

sasisa78 นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณครับ
  25. pladoog

pladoog นักดาบฝึกหัด

กินดิบไปแล้ว เข้ามารอซับด้วยคน :f2:

Share This Page