SS 1 ขออนุญาติ ขายหนังสือ Game of Thrones 1.1,1.2 ครับผม

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย kananek34, 10 เมษายน 2013.

1. kananek34

kananek34 นักดาบฝึกหัด

ขออนุญาติ ขายหนังสือ Game of Thrones 1.1,1.2 ครับผม

*** เหตุผลที่ขาย ***
    พี่สาวซื้อมาให้กะว่าจะเซอไพร แต่ผมดันซื้อมาสะก่อนแล้ว:bash: น่ะครับ ฮ่าๆ
    ก็เลยไม่รู้เก็บไว้ทำไม เลยเอามาปล่อยต่อให้เพื่อนๆ ครับ คนที่ยังไม่ได้ซื้อครับผม!
    สภาพ มือ 1เลยครับ สั่งจากร้าน นายอินทร์ครับผม

ใครสนใจ Pm(ส่งสาร) มาบอกนะครับ เด๋วแจ้งรายละเอียดให้

""ขอขายที่ 650 ครับ รวมส่งEMS ให้ครับผม ทั้ง2เล่มครับ"" รวมค่า EMS แล้วส่งถึงหน้าบ้านเลยครับ :f2:
    ซื้อตามร้านหนังสือ 385*2 =770 ครับผม

ขอบคุณครับผม !
    ** ถ้าผิดกฏห้ามโพส ขายของ ลบเลย นะคับ ขอโทษด้วยครับ +:winter: ไม่รู้จะไปโพสเพจไหนน่ะครับผม:wf:
  2. Lord wizz

Lord wizz อัศวินไร้นาย

เสียดายเพิ่งสอยมาเหมือนกัน
    kananek34 ถูกใจข้อความนี้
  3. Foxhound

Foxhound พลเดินเท้า

เล่ม 1.1 เล่มเดียวได้ไหมครับ ?

พอดีซื้อ 1.2 มาเล่มเดียว
  4. kananek34

อยากขายเป็นคู่น่ะครับ เด๋วบอกอีกทีนะครับถ้าพรุ้งนี้ยังอยู่เด๋วแยกให้ !:fighter:
  5. Foxhound

เย้
  6. kananek34

ของยังอยู่นะครับ ทั้ง 2เล่มเลย 650 รวม EMS ส่งถึงหน้าบ้านเลยจ้า !
  7. kananek34

ปิดการขายครับ ผม ขอบคุณ GOT. F.S. มากจ้า!!:archer:
  8. Foxhound

อดเลยแหะ :D ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
  9. seesaning

seesaning นักดาบฝึกหัด

ที่ซีเอ็ด บิ๊กซีต่างจังหวัดมีขายไหมครับ
  10. Jejed

Jejed นักดาบฝึกหัด

น่าจะมีนะครับ ผมก็ซื้อที่ร้านนายอินทร์ที่อุดร ลองๆไปเดินดูเลยครับ ไม่น่าพลาด
  11. อาทิตย์ที่ผ่านมา ผมเห็นมีขายแต่ร้านนายอินทร์นะครับ ซีเอ็ดยังไม่เห็น
  12. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

ผมไปเดิน future park rangsit ก็เห็นร้านซีเอ็ดมีขายนะครับ

Share This Page