SS 3 (spoil) อยากถามเกี่ยวกับ Brienne ค่ะ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย filmloveroncr7, 10 เมษายน 2013.

1. filmloveroncr7

filmloveroncr7 นักดาบฝึกหัด

1.การสู้ของ Brienne เก่งมากไหมคะ

2.อยากรู้ความเป็นมาของ Brienne ค่ะ

3.หลังจากโดนพวก Bolton จับไปหลังจากนั้นจะเป็นยังไงต่อ
  2. บริแอนน์ เก่งนะครับ เพียงแต่ในหนังสือ บริแอนน์ไม่เคยฆ่าใครมาก่อนเลยครับ พอจะลงมือสังหารจริงๆ เลย จุด จุด จุด ...

ต่างกับในซีรีส์ที่ฆ่าเอาๆ
    filmloveroncr7 และ Kurodo ถูกใจข้อความนี้
  3. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

บริแอนน์เป็นตัวละครที่ผมชอบที่สุดใน seson 2 เลย
    เธอเป็นทายาทคนสุดท้ายของตระกูลนี่ครับ สิ้นแล้วอีกตระกูล 555
  4. filmloveroncr7

filmloveroncr7 นักดาบฝึกหัด

ใช่ค่ะ ชอบเจ๊แกมากทั้งอึดทั้งทน แถมเก่งและพูดน้อยอีต่างหาก แกเท่จริงๆๆ

ขอบคุณมากนะคะที่มาตอบ :)

Share This Page