เล่ม 1 คำอธิบายและข้อคิดเห็น หนังสือแปล A Game of Thrones จากผู้แปล

กระทู้จากหมวด "เล่ม 1-5 (ห้ามสปอยเล่ม 6)" โพสต์โดย สุนัขป่าโลกันตร์, 15 เมษายน 2013.

1. Aroka

Aroka นักดาบฝึกหัด

อาผมก็ติดตามซี่รี่นี้ของคุณหมาป่าโลกัน สำนักพิมหน้าจะแปลแบบที่คุณหมาป่าแปลนะอ่านเข้าใจง่านดีหรืออย่างน้องก็หน้าจะปรึกษากันไม่ไช่รวบรัดตัดตอนแก้ไขกันเอง - - เป้นไปได้ไม๊ครับที่ทางสำนักพิมจะแก้ไขอีกรอบ เพื่อจะได้รอ
  2. Snow4rm

Snow4rm นักดาบฝึกหัด

ผมว่าละ อ่านซับดูซีรี่ภาษาของคุณสุนัขป่าดูลื่นไหลเป็นธรรมชาติ แต่ไหงมาอ่านเล่ม 1.1 อ้าวไหงมันดูแข็งๆทื่อๆแบบนี้หว่า อ่านละบางช่วงก็ไม่ได้อารมณ์เลย ที่แท้มันมีสาเหตุมาจากนี้นี่เอง

Share This Page