โหวต ใครหล่อที่สุดใน Westeros ?

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย cloud9, 9 พฤษภาคม 2013.

?

ใครหล่อที่สุดใน Westeros สำหรับคุณ?

1. จอน สโนว หนุ่มอีโมแห่งเวสเตอรอส และแววตาหมาหลง

29 vote(s)
    24.4%
  2. เจมี่ แลนนิสเตอร์ หนุ่มเซอร์มือด้วน ภายนอกแบ้ดบอย แต่คนดีฝังใน

18 vote(s)
    15.1%
  3. ทีเรียน แลนนิสเตอร์ หล่อแบบวาทะศิลป์ มากับแผลเป็นบากหน้าสุดเซกซี่

8 vote(s)
    6.7%
  4. ร็อบ สตาร์ค หล่อแบบHipster เท่มั่น king in the north

12 vote(s)
    10.1%
  5. ธีออน เกรย์จอย หล่อแบบ(ฟัน)ห่างๆอย่างหื่นๆ

0 vote(s)
    0.0%
  6. เรนลี บาราเธียน หล่อเข้มรุก ?!

18 vote(s)
    15.1%
  7. ลอรัส ไทเรล หล่อสวย เนี้ยบ พริ้ว

4 vote(s)
    3.4%
  8. เกนดรี วอเตอร์ หล่อแบ๊ว แมน กล้ามบึก

17 vote(s)
    14.3%
  9. จอราห์ มอร์มอนต์ หล่อแบบลุงๆ หน้ามึนๆ

7 vote(s)
    5.9%
  10. พีเตอร์ เบลิช (ลิตเติ้ลฟิงเกอร์) หล่อแบบเจ้าเล่ห์ และอันตราย

6 vote(s)
    5.0%
  1. TheOnlyAce2

TheOnlyAce2 อัศวินไร้นาย

ขาดไอ้โรคจิตแห่งแดนเหนือได้ไงเนี่ยยยยยยย
  2. l.tiger

l.tiger อัศวินไร้นาย

ใช่เลยค่ะ ยิ่งดูในนี้แล้วฟังประโยคที่เจมีพูด อืมมม ก็จริงนะ

3. Dominick

Dominick อัศวินไร้นาย

ชอบอิศวินแห่งมวลดอกไม้ :p

กับ โอลิเวอร์ ผู้ทะลุ อัศวินดอกไม้ ด้วย อิอิ

cd16618d57ae28029227235ccd6af0ba.png :D
    Polarbear, Boylagoon, weasley_n และอีก 3 คน ถูกใจข้อความนี้
  4. cindy

cindy ทหารม้า

โว
    คนนี้ขวัญใจ
    handofdragon และ princetofu ถูกใจข้อความนี้
  5. cindy

โวต พอดริคค่ะ เพราะ......ใหญ่มั้งค่ะ:p
    Boylagoon และ Cat Rider ถูกใจข้อความนี้
  6. cindy

เอ่อ แล้วคาลโดรโก้มีสิทธิไหมค่ะ
    Boylagoon และ Zeaza ถูกใจข้อความนี้
  7. Nui'm_Squeeze's

Nui'm_Squeeze's นักดาบฝึกหัด

จอฟฟรี่ย์ ? :eek:
  8. marizelee

marizelee อัศวินไร้นาย

น่าจะเป็นแรมซี่ สโน มากกว่าครับ
    Polarbear และ Boylagoon ถูกใจข้อความนี้
  9. Eric_Kibum

Eric_Kibum นักดาบฝึกหัด

ชอบสไตล์แบบร็อบกับเกนดรีอ่ะ หล่อเท่ดี
    เกนดรีถ้าแต่งตัวดีๆคงหล่อกว่านี้แน่นอน
    Boylagoon และ Andrea ถูกใจข้อความนี้
  10. LordJon

LordJon ทหารม้า

ไม่มีเซอร์บาริสตันหรอครับ 555555
    Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  11. ninjanorn

ninjanorn นักดาบฝึกหัด

อ่านกระทู้นี้แล้วเพิ่งนึกออกว่าผมได้มาดูเรื่องนี้เพราะ Jason Momoa (นักแสดงที่รับบท Khal Drogo) เพราะชอบจากเรื่อง Conan

แต่ถ้าให้โหวตจริงๆ ผมโหวตให้จอห์น สโนว์ครับ :D

ปล. ผมชอบผู้หญิงนะเออ
    Boylagoon และ cindy ถูกใจข้อความนี้
  12. cindy

เหมือนกันค่ะ:p
  13. handofdragon

handofdragon นักดาบฝึกหัด

ใช่ค่ะ คิดเหมือนกันเลย กดโหวตเกนดรี้รัวๆ :p
    princetofu ถูกใจข้อความนี้
  14. P-Blur

P-Blur นักดาบฝึกหัด

เจมี่ หล่อน่ารัก
  15. Nothing

Nothing นักดาบฝึกหัด

เเต่ต้องอย่าลืมว่า คนหล่อคนดี คนนี้ ผลักเด็กไม่มีทางสู้ตกหอคอยนะครับ
    Boylagoon และ Kade LaNina ถูกใจข้อความนี้
  16. GGG

GGG นักดาบฝึกหัด

นึกว่า รีเวอ ฟีนิก
    joyastark ถูกใจข้อความนี้
  17. Daisy

Daisy ทหารม้า

เราว่าหล่อเยอะนะ 5555555555

ที่ชอบๆ ก็มี Robb , Loras เนี่ยแหละ อิอิ
  18. Daisy

Daisy ทหารม้า

Gendry ก็หล่อเป็นบางอารมณ์ อิอิ
  19. PattaraJy

PattaraJy นักดาบฝึกหัด

อยากกดให้หลายๆคนเลย >< แบบว่าหลายใจขึ้นมาทันที
    <---หล่อนปลื้มทีเรียน.....
  20. ruby eyed white

ruby eyed white พลเดินเท้า

ชอบคนนี้ครับ หล่อแบบ ผู้พันแซนเดอร์ KFC
    Sun Snow, Boylagoon, heijibbry และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  21. ThenorthPPL

ThenorthPPL นักดาบฝึกหัด

ไม่มี คิงส์เกรียนหรอครับแหม่ 555 :D
  22. leopard

leopard อัศวิน

ขอโหวตให้ทั้ง 3 หนุ่มแดนเหนือ <3<3

Sun Snow, Polarbear และ Boylagoon ถูกใจข้อความนี้
  23. Mysha

Mysha นักดาบฝึกหัด

ในชอยส์เลือก เกนดรี ดูหล่อแบบเท่ห์ๆน่ารักดี อันที่จริงอยาก click โหวต ได้มากกว่า 1 อิอิ นอกจากชอยส์แล้วแอบ โหวตให้ Lancel Lannister :p[​IMG]
    Polarbear ถูกใจข้อความนี้
  24. Pascal

Pascal นักดาบฝึกหัด

Stannis Baratheon
    Tywin Lannister
    Roose Bolton
  25. Lyanna

Lyanna นักดาบฝึกหัด

จริงๆชอบสองหนุ่มนี้ แต่ถ้าหล่อที่สุดยกให้เจมี่เหอะ คนอะไรหน้าเหมือนปริ้นชาร์มมิ่งจากการ์ตูนเช็รค
    Kade LaNina และ jaime lannister ถูกใจข้อความนี้

Share This Page