โหวต ใครหล่อที่สุดใน Westeros ?

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย cloud9, 9 พฤษภาคม 2013.

?

ใครหล่อที่สุดใน Westeros สำหรับคุณ?

1. จอน สโนว หนุ่มอีโมแห่งเวสเตอรอส และแววตาหมาหลง

29 vote(s)
    24.4%
  2. เจมี่ แลนนิสเตอร์ หนุ่มเซอร์มือด้วน ภายนอกแบ้ดบอย แต่คนดีฝังใน

18 vote(s)
    15.1%
  3. ทีเรียน แลนนิสเตอร์ หล่อแบบวาทะศิลป์ มากับแผลเป็นบากหน้าสุดเซกซี่

8 vote(s)
    6.7%
  4. ร็อบ สตาร์ค หล่อแบบHipster เท่มั่น king in the north

12 vote(s)
    10.1%
  5. ธีออน เกรย์จอย หล่อแบบ(ฟัน)ห่างๆอย่างหื่นๆ

0 vote(s)
    0.0%
  6. เรนลี บาราเธียน หล่อเข้มรุก ?!

18 vote(s)
    15.1%
  7. ลอรัส ไทเรล หล่อสวย เนี้ยบ พริ้ว

4 vote(s)
    3.4%
  8. เกนดรี วอเตอร์ หล่อแบ๊ว แมน กล้ามบึก

17 vote(s)
    14.3%
  9. จอราห์ มอร์มอนต์ หล่อแบบลุงๆ หน้ามึนๆ

7 vote(s)
    5.9%
  10. พีเตอร์ เบลิช (ลิตเติ้ลฟิงเกอร์) หล่อแบบเจ้าเล่ห์ และอันตราย

6 vote(s)
    5.0%
  1. jaime lannister

jaime lannister พลเดินเท้า

สองพี่น้องต่างแม่ เสียดายที่จะไม่ได้เห็นคนขวามือใน Season หน้า เฮ้อ.....
    Cat Rider, Gutter13 และ Lyanna ถูกใจข้อความนี้
  2. princetofu

princetofu พลเดินเท้า

5555+ เหมือนจริงๆครับ ชอบๆ :D
    Kade LaNina ถูกใจข้อความนี้
  3. rains of castamere

rains of castamere นักดาบฝึกหัด

ไม่มีให้โหวดคุณลุง tywin lannister หรือครับ ฮรี่ๆๆ
  4. Cat Rider

Cat Rider พลเดินเท้า

รู้งี้โหวตให้ ธีออน ซะก็ดี 5555
  5. Ravenclaw

Ravenclaw ทหารม้า

เลือกเกนดรี้นี่แหละค่ะ เด็กหนุ่มหุ่นเฟิร์ม:)
    Hufflepuff และ Boylagoon ถูกใจข้อความนี้
  6. วันทนา

วันทนา นักดาบฝึกหัด

เราชอบแบบ จอราห์ มอมอนต์ ไม่ก็ ชาย - จาเคน ฮาการ์
    พอดีเลย ชาย ไม่มีในลิสต์ เลยโหวตสะดวก...ขอโหวตท่านจอราห์ ค่ะ >///< :pot:
  7. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

เราชอบจอน กับ ร็อบค่ะ ใช่เลยทั้งคุ่!! เป๊กเลย

8. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

หล่อ เข้ม รุก ชอบประโยคนี้ เรนลี่ ครับ "ชายเอาชายจึงเป็นยอดชาย" #สมาคมชายรักชายแห่งเวสเทอรอส 555+

Hufflepuff และ rnongoo ถูกใจข้อความนี้
  9. Boylagoon

ขอโหวตอีกคนละกันครับ เกรนดี้ กล้ามงามซิคแพค เอิ๊กๆ ออกแนวอิจฉาหุ่น... T__T

คือ นึกภาพโรเบิต ตอนอ้วนเผละ ไม่ออกเลยว่า สมัย หนุ่มๆ เหมือนเกรนดี้ ยังไง ตามที่เน็ดบอก 555+ แต่ผมมองว่าโรเบิตต้องล่ำบึ้กว่านี้นะครับ เพราะภาพจากตอนล้มเรการ์เนี่ย ตัวคงใหญ่มากอยู่

10. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

เลือกไม่ถูกเลย ถ้ามีแบรนจะเลือกแบรนตอนนี้โตแล้วนะ
    Hufflepuff, Ravenclaw, 484dd0n และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  11. leopard

leopard อัศวิน

ชอบ เกนดรี อะ
    Hufflepuff และ Boylagoon ถูกใจข้อความนี้
  12. Boylagoon

บางคนตัวจริงดูดีกว่าในเรื่องอีกนะครับ แต่บางคนก็ในเรื่องดูดี กว่าตัวจริง 555+
    Hufflepuff และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  13. Boylagoon

อย่างเจมี่ ถึงเรียกว่า คนดีฝังใน ฝังอยู่นานไปหน่อยครับ กว่าจะได้ใช้ก็แขนกุดไปซะแล้ว 555+
  14. Hufflepuff

Hufflepuff ทหารม้า

เลือกเกนดรี้อีกคนค่ะ รู้สึกว่าตัวจริงดูหล่อกว่าในซีรีย์อีกนะคะ แอบเสียดายไม่มีแบรน ><
    Boylagoon และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  15. JJ12

JJ12 นักดาบฝึกหัด

โหวตให้แบรนตอนเด็ก โตแล้วดูหน้ายาวหล่อน้อยลง
  16. leopard

leopard อัศวิน

ไทวิน เวอร์ชั่น ผมด้กๆ:)
  17. Slumlord

Slumlord นักดาบฝึกหัด

Renly
    image.jpg image.jpg image.jpg
    หล่อแท้
    Last edited: 2 ธันวาคม 2014
  18. Slumlord

Robb
    จาเกน
  19. Slumlord

image.jpg image.jpg
    Lancel Lannister
  20. Slumlord

image.jpg image.jpg image.jpg
    นิโคไล (เจมี)
  21. Slumlord

22. Slumlord

image.jpg Sandor "the hound" Clegane
  23. Reindeer6891

Reindeer6891 นักดาบฝึกหัด

แรมซีย์ สโนว์ :drool:หล่อดิบ เถื่อน ซาดิสม์
  24. akky555

akky555 นักดาบฝึกหัด

ให้ ร๊อบ สตาร์ค ละกัน เสียดาย ตายง๊ายง่าย
  25. liraz

liraz นักดาบฝึกหัด

Share This Page