Share : Download link Game of Thrones SS03 EP08 ค่ะ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Nemuineko Nai, 20 พฤษภาคม 2013.

1. Nemuineko Nai

Nemuineko Nai พลเดินเท้า

สวัสดีค่ะ

ขอแบ่งปัน link Download GOT SS03 EP08 ค่ะ โหลดได้เลย ไม่ใช้ Bit ค่ะ
    ในเว็บนี้ ถ้าหาตรง search จะเจอตั้งแต่ SS03 ตอนที่ 1 ถึงปัจจุบันเลยนะคะ
    และมีความละเอียดของไฟล์แตกต่างกันไป ทั้ง 720 และ 1080 เลยค่ะ
    ส่วนจะโหลดอันไหน ขึ้นกับความสะดวกนะคะ

http://300mblinks.com/2013/05/game-of-thrones-s03e08-720p-hdtv-x264-evolve/

ขอบคุณค่ะ
    ^ ^

สวัสดีอีกครั้งค่ะ
    มาแนะนำขั้นตอนการโหลดค่ะ
    ต้องขอโทษด้วยนะคะที่ไม่ได้แปะขั้นตอนอย่าละเอียดไว้
    เรามาแปะทีละขั้นตอนให้เลยนะคะ

1. เลือก link จากในหน้าเว็บค่ะ
    ของเรา เราเลือก Put Locker ค่ะ
    จะขึ้นมาหน้าตาแบบนี้นะคะ กดที่ Click Here to Download ได้เลยค่ะ

2. จากนั้นอาจมีหน้าต่างเด้งขึ้นมาก่อกวนบ้าง ก็กดอีกสักครั้ง จะได้หน้าต่างที่ให้เรารอแบบนี้ค่ะ

3.พอกด SKIP THIS AD จะได้หน้าต่างขึ้นมาแบบนี้ค่ะ
    กรอก code ลงไปในช่องด้านล่างเลยนะคะ
    ถ้าไม่เด้ง ให้กด Reload จะขึ้นข้อความมาให้เรากรอกค่ะ

4.จากนั้น จะได้ link ที่เรารอคอยค่ะ
    กดเข้าไปใน link ที่โชว์ขึ้นมาเลยค่ะ

5. เลือกที่ Continue as Free User ค่ะ

6. จะขึ้นหน้าตาน่ารักๆแบบนี้มาค่ะ (อดใจอีกนิดนะคะ)

7. แทนแท๊น!!!!

แล้วเราก็รอ ร๊อ รอ เลยค่ะ

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านนะคะ (ปาดเหงื่อ)
    และต้องขอโทษหากมีการขาดตกบกพร่องตรงไหนไปบ้าง

ขอบคุณเจ้าของบอร์ดค่ะ
    ^ ^
    eton, sweet-poison_15, l.tiger และอีก 4 คน ถูกใจข้อความนี้
  2. sirot

sirot อัศวิน

แจ่มมาก ขอบคุณครับ;)
  3. marizelee

marizelee อัศวินไร้นาย

ขอบคุณมากครับ
  4. momsen_Reckless

momsen_Reckless นักดาบฝึกหัด

ทำไมผมโหลดไม่ได้หว่า
  5. sweet-poison_15

sweet-poison_15 นักดาบฝึกหัด

มันกดโหลดตรงไหนเหรอคะ
  6. Nemuineko Nai

Nemuineko Nai พลเดินเท้า

มาแปะวิธีการโหลดไฟล์ให้แล้วนะคะ
  7. sweet-poison_15

sweet-poison_15 นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากค่ะ ^^
  8. srileksawa

srileksawa นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากๆ ครับ:)
  9. mrhedgehog

mrhedgehog นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณฮะ <3<3:D

Share This Page