GOT Ep9 (No sub)

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย l.tiger, 3 มิถุนายน 2013.

1. l.tiger

l.tiger อัศวินไร้นาย

http://www.wootly.ch/?v=81BEEEE4

GOT Ep9 (No sub)

กด Play ดูได้เลย หรือ ใช้โปรแกรม IDM โหลดลงคอมพ์นะคะ

อย่ากด Download ในเวป หากในนั้นขอเบอร์โทรก็ไม่ต้องให้ค่ะ ^^

Game Of Thrones Season 3: Episode #10 Preview

PS. ไปทำงานก่อนน๊า~ :)
    LordJon, Dominick และ sirot ถูกใจข้อความนี้
  2. ta1234

ta1234 นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณครับ อยากดูใจจะขาด
  3. tomo

tomo นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณครับ ไฟล์เล็กมาก 71m เอง เดี๋ยวรอชัดๆ กว่านี้ คืนนี้น่าจะได้ดู : )
  4. kingmot

kingmot อัศวินไร้นาย

5. จิมมี่ สตาร์ค

จิมมี่ สตาร์ค นักดาบฝึกหัด

ฉายแล้วสินะ

เวปบอร์ด GoT ของทางนั้น ตอนนี้ถึงกับล่มเลยทีเดียว

คงมีคนเข้ามาระบายเพียบหลังดูตอนนี้จบ
  6. l.tiger

l.tiger อัศวินไร้นาย

เย๊...ในที่สุดริคคอนก็มีบทพูดนอกจาก เดิน วิ่ง และนอนหลับแล้ว (แต่เหตุการณ์ตอนนั้นมันเศร้าอ้ะ):(
  7. Arshanont

Arshanont นักดาบฝึกหัด

โหดร้ายสะเทือนใจคับ
    รับไม่ได้จิงๆT_T
  8. amaenbou_wg

amaenbou_wg นักดาบฝึกหัด

ถึงจะรู้จากเพื่อนๆที่มาสปอล์ยให้อ่านว่าเรื่องราวจะเป็นยังไง แต่ก็ยังอดสะเทือนอารมณ์ไม่ได้ เราว่าถ้าเราเป็นแคทเทอรีนเราก็คงเป็นบ้าตามแก้แค้นไปทั่วแหละ
  9. jaime lannister

jaime lannister พลเดินเท้า

ปลงครับ ปลง....

ทุกข์ขัง อนิจจัง....
  10. LordJon

LordJon ทหารม้า

น่าจะมาอาทิตย์ละ2ตอนแบบละครอะ ติดงอมแงมจริงๆ 5555+
  11. amaenbou_wg

amaenbou_wg นักดาบฝึกหัด

ตอนหน้าอีกตอนเดียวแล้วค่ะ จบคราวนี้ก็อีกยาวววววเลยยยยย แฟนๆลงแดงกันตายพอดี
  12. chakre

chakre นักดาบฝึกหัด

กว่าจะได้ดู season 4 คงเป็นปีหน้าเลย

Share This Page