SS 1 สำหรับคนที่อยากจะเก็บseason1ไว้ มีทั้งBlu-ray ,DVD

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย BRANSTARK, 28 พฤศจิกายน 2011.

1. BRANSTARK

BRANSTARK นักดาบฝึกหัด

2. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

อลังการมาก คิดว่าราคาก็คงเช่นเดียวกัน
  3. BRANSTARK

BRANSTARK นักดาบฝึกหัด

บลูเรย์ หนังทั่วไปแผ่นนึงตก1,100บาทแล้วคับ อันนี้เป็นซีรี่ย์ด้วยยย เอิ๊กๆ
  4. keanoob

keanoob พลเดินเท้า

ของไทยออกแล้วครับ
    ดีวีดี 829
    บลูเรย์ 2000 กว่าๆ
    แพ็คเกจแจ่มมาก บุ๊คเล็ต+แผนที่+ผังตระกูล+feature ในทุกแผ่น คุ้มสุดๆ
  5. thelordofthelinks

thelordofthelinks พลเดินเท้า

Pre order ที่อเมซอนเลยได้ราคา 31.99 เหรียญมาครับ รวมส่งเบ็ดเสร็จพันสอง
    ดูวันเสาร์-อาทิตย์จบสิบตอนพอดี 555 แบบว่าติดมาก
    Bixx ถูกใจข้อความนี้
  6. naokikun

naokikun นักดาบฝึกหัด

โอยเสียดายไม่รู้ว่ามี pre order ถูกขนาดนั้น แพงกว่า DVD ไทยนิดเดียวเอง เห็นราคาตอนนี้แล้วเศร้าใจ
  7. Bixx

Bixx นักดาบฝึกหัด

DVD zone 3 นี่จะเซ็นเซอร์ไหมครับ?
  8. ... นั่นสิครับ น่าคิด ๆ
  9. Bixx

ถ้าไม่เซ็นเซอร์ก็ว่าจะซื้อ

เพราะว่า Zone 1 นี่ไม่ไหว

ภาษาอังกฤษไม่ค่อยแข็งแรง ฮ่า ฮ่า
  10. keanoob

ไม่เซ็นครับ ชัดเจนทั้งที่อยากดูและไม่อยากดู คอนเฟิร์ม
    Bixx ถูกใจข้อความนี้
  11. bombamb

bombamb นักดาบฝึกหัด

@คุณ keanoob ของไทยซื้อได้ที่ไหนครับ
  12. keanoob

ตามร้านทั่วไปครับ แต่ร้านแมงมีพิษจะถูกกว่าร้านอาวุธขว้าง ร้านเหรียญทองยังไม่ได้เช็คราคา เพราะค้ามาจากแมงมีพิษแล้ว 555
  13. มีขายแยกแผ่นมั้ยครับ สนใจว่าภาษาไทยเค้าแปลยังไงบ้าง
  14. keanoob

ไม่มีแยกแผ่นครับ ขายเป็นบ็อกเซตแบบปกติ
    ผมว่าแปลดีนะครับ แต่รายละเอียดการออกเสียง การรวบเสียง ไม่ทราบเหมือนกัน เพราะไม่ชำนาญ
  15. Bixx

ขอบคุณมากครับ คุณkeanoob

ต้องซื้อมาดูช่วงหยุดสงกรานต์แล้ววว
  16. ปราสาทวายุ

ปราสาทวายุ นักดาบฝึกหัด

ซื้อdvd boxsetมาแล้ว คับ ผมว่าแปลโอเค คับ ชอบของแถมทำมาดีคับ
    keanoob ถูกใจข้อความนี้

Share This Page