เกี่ยวกับ บรอน สอบถามครับ

กระทู้จากหมวด "ห้องนั่งเล่น" โพสต์โดย GGG, 6 มิถุนายน 2013.

1. GGG

GGG นักดาบฝึกหัด

นักดาบที่อยู่กับ อิมพ์ เป็นใครมาจากไหนเรอะครับ ผมติดตามคนนี้มาก ดูท่าทางการพูดจาต่อสู้แกไม่ใช้นักดาบทั่วไปแน่ แต่บทแกน้อยเหลือเกิงช่วงนี้
    ผมสมาชิกใหม่ผิดพลาดอะไรขออภัยด้วยครับ
  2. princetofu

princetofu พลเดินเท้า

บรอนซ์รึเปล่าครับ เป็นนักดาบอิสระ ทีเรียนไปเจอตอนก่อนโดนเจ๊แคทจับครับ

ถ้าพอดริกเป็นอัศวินฝึกหัดที่ลุงไทวินส่งมาให้ทีเรียนอุปการะ เป็นหลานของเซอร์อิลิน เพน ที่เป็นคนตัดหัวเน็ด
  3. Cat Rider

Cat Rider พลเดินเท้า

ผมชอบแกนะ ฮาดี เวลาคุยกับทีเรียนมันทันกัน ชอบ....
    benje ถูกใจข้อความนี้
  4. ไม่ค่อยเปิดเผยความหลังนะครับคนนี้

แต่หลังๆ ทีเรียนเลี้ยงดี เริ่มลงพุง
    GGG ถูกใจข้อความนี้
  5. GGG

GGG นักดาบฝึกหัด

ใช้ครับ คืออยากรู้ประวัติแกว่า มาจากไหน เป็นคนมีประวัติอะไรหรือปล่าวเพราะ แกรู้ทัน ทิเรียนตลอด ผมชอบคู่นี้มาก

Share This Page