SS 3 มาคุยกันครับ Game of Thrones Season3 Finale - Mhysa (spoil ครับ)

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Dracarys, 10 มิถุนายน 2013.

1. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

ก็รอดูต่อไปใน ss4 กลัวเหลือเกินว่าสตาร์คจะโดนฆ่าหมดตระกูลก็ ss4 นี่แหละ
    Master of Sellsword ถูกใจข้อความนี้
  2. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

ไม่หรอก ถ้าสตาร์คตายหมดลุงมาร์ตินอยู่บนโลกนี้ไม่ได้แน่
    Master of Sellsword และ AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  3. AM'Rome Buster

4. ชาซารี

ชาซารี ราชองค์รักษ์

ไม่ต้องกลัว อย่างน้อยก็มีโทนี่ สตาร์ค ที่ยังอยู่ต่ออีกนาน
    Santirak ถูกใจข้อความนี้
  5. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

นั่นน่ะสิ! ถ้าสต๊าร์คตายหมดแล้วในปัจจุบันนี้จะมีผู้สืบเชื้อสายอย่างโทนี่สต๊าร์คได้ไง:coffee:
  6. AM'Rome Buster

มุขนี้จะเล่นกันยันหลานตาย เลยป่ะคับ
  7. ชาซารี

ชาซารี ราชองค์รักษ์

จนกว่าซีรีย์จะจบน่ะแหละ ;)
    AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  8. AM'Rome Buster

มันคือ ตำนานอย่างแท้จริง
  9. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

ค่ะ เลเวลอัพมาหลายวันและ 55555 น่าจะมีเลเวลสายเลดี้บ้างนะคะ :love:
    ชาซารี และ AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  10. Ball

Ball อัศวินไร้นาย

สงสัยครับ ไทวิน แลนนิสเตอร์นี่แหละผู้มีอำนาจสูงสุดตัวจริง ทำไมไม่ตั้งตนขึ้นเป็นกษัตริย์ไปเลย (จริงๆทำไมไม่ตั้งตนเป็น king ไปตั้งแต่แรก กลับให้ตระกูลบาราเธียนขึ้น ) ตอนนี้เป็นแค่ hand แต่ดูก็รู้ว่าคุมทุกอย่าง แล้วที่รบๆกันอยู่นี่แกต้องการอะไรครับ
  11. ไทวินแค่อยากให้ตระกูลของตัวได้ดีครับ ไม่ได้ถึงขนาดต้องให้ตัวเองใหญ่คนเดียว เฮียแกถือมากเรื่องครอบครัวและอนุสรณ์ของตระกูล
    Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  12. Master of Sellsword

Master of Sellsword อัศวิน

ชัยชนะไม่เกี่ยงวิธีการครับ
  13. Master of Sellsword

Master of Sellsword อัศวิน

อยู่หลังเก้าอี้ทำอะไรได้ง่ายกว่าเยอะครับ

Share This Page