SS 1 ขออนุญาตขายหนังสือเล่ม 1 ภาษาอังกฤษ(UK version) (ซื้อมาซ้ำ)

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Tanarit, 11 มิถุนายน 2013.

1. Tanarit

Tanarit นักดาบฝึกหัด

ซื้อเล่มหนึ่งมาอ่าน (A Game of thrones - UK version) แล้วตัดสินใจซื้อ BOX SET ก็เลยมีซ้ำกันอยู่ สภาพใหม่100% ขาย 200.- (ราคาปก 8.99 ปอนด์/ เอเชียบุคขาย 350) ถ้ามารับของได้ที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้าครับ ถ้าให้ส่ง 250.- ครับ
    มีเล่มเดียวครับ ต้องขออภัยถ้าโพสผิดห้อง

(ภาพหนังสือเล่มนี้เลย)
    สุนัขป่าโลกีย์ ถูกใจข้อความนี้
  2. สุนัขป่าโลกีย์

สุนัขป่าโลกีย์ พลเดินเท้า

อยากซื้อครับ แอดลายมา tent191

Share This Page