[SS4] ได้นักแสดงที่จะเล่นเป็น Oberyn Martell แล้ว!

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย weasley_n, 29 มิถุนายน 2013.

1. weasley_n

weasley_n พลเดินเท้า

จากลิงค์ข่าวนี้เลยครับ
    >>>> http://insidetv.ew.com/2013/06/28/thrones-red-viper-oberyn/

ต้องขอโทษที่ไม่ได้เอารูปลงครับ พอดีเช็คทวิตเตอร์ก่อนนอนแล้วทวิตเกมออฟโทรนเค้าทวิตพอดี
    เลยรีบเอามาตั้งกระทู้ในมือถือแจ้งข่าวกันครับ อิอิ
    Kurodo, sirot, Gutter13 และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  2. ValarMorghulis

ValarMorghulis นักดาบฝึกหัด

Hodor Hodor !
    Źéńőń และ Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  3. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

เห็นตะกี้พอดีเลยครับใน facebook :D
  4. Funnyman

Funnyman ทหารม้า

แอบผิดหวังแฮะ ผมอยากให้ คนที่เล่นเป็นนักรบแขกในหนังเรื่อง the mummy กับ the mummy return มาเล่นบทนี้
    ตอนอ่านช่วงของ red viper ผมจินตนาการหน้าคนนี้มาตลอดเลย
    Gutter13 และ marizelee ถูกใจข้อความนี้
  5. Albino

Albino อัศวินไร้นาย

คนนี้หน้าตาดูใจดีจัง. แต่แต่งองค์ทรงเครื่องแล้วอาจจะดีก็ได้นะ
  6. sirot

sirot อัศวิน

เพิ่งไปเจอที่แฟนเพจเมื่อคืนเหมือนกันครับ 555555

Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  7. marizelee

marizelee อัศวินไร้นาย

เหมื่อนผมเลยครับ จินตนาการใว้ว่าจะเป็นแบบนั้น
    Źéńőń และ Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  8. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

เข้าท่าอยู่ครับ :fighter:
  9. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

มาร์เทล เนี่ย ใช้ตระกูลทางใต้รึเปล่าครับ ที่ตราประจำตระกูลเป็นรูปพระอาทิตย์มีหอกปักกลาง
  10. sirot

sirot อัศวิน

ครับ ตระกูลจ้าวแคว้น Dorne นั่นแหละ
    rains of castamere ถูกใจข้อความนี้
  11. Schmied

Schmied พลเดินเท้า

ฝรั่งบ่นกันใหญ่ครับว่าเป็นเร้ดไวเปอร์ที่ดำไม่พอ ฮา
  12. KORNE

KORNE อัศวิน

เค้าจะเอาคนนี้!!!!

Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  13. Ocelot

Ocelot อัศวิน

ผมว่าพี่ Oded Fehr หน้าแกเป็นคนดีเกินไปนิดส์นิด ซึ่งคาแรกเตอร์ Red Viper จะออกแนวเกรียนเทพ กล้าท้าชนทุกสถาบัน ออกแนวเพลย์บอยหน่อยๆ
  14. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

แต่รู้สึกว่าดูดีๆถ้าให้แกแสดงก็ได้นะ(เหมือนไทวินไง)เราว่าก็เหมาะดีเลยแหละ
  15. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

สงสัยติดปัญหาแรงงานต่างด้าวถ้าจะเอาคนนี้ต้องยกกองไปอียิป
    topz73 ถูกใจข้อความนี้

Share This Page