ไว้อาลัยแก่บรรดาอดีต My King ครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Gutter13, 29 มิถุนายน 2013.

1. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

วาดเล่นครับ :D :f2:

คนแรกก่อนครับ
    "A man without friends is a man without power." King Renly Baratheon

"Take his home, take his gold, take his power. If we don’t do this now, we’re lost." Robb Stark The King Who Lost the North

Źéńőń, nitevision, ntsystem และอีก 11 คน ถูกใจข้อความนี้
  2. Lord wizz

Lord wizz อัศวินไร้นาย

ภาพสวยครับ เตรียมไว้อาลัยอีกคนด้วยครับ
    Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  3. Bo'Jung

Bo'Jung อัศวินไร้นาย

คนถัดไปนี่ ผมไม่รอไว้อาลัยคับ รอสมน้ำหน้า และสะใจอย่างแรงง
    Boylagoon, weasley_n และ Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  4. sirot

sirot อัศวิน

วะ...วาดเล่นแน่อะ ? :eek::eek:
  5. LordJon

LordJon ทหารม้า

นี่ขนาดวาดเล่น
  6. TheOnlyAce2

TheOnlyAce2 อัศวินไร้นาย

โว้ววววววววววววว
  7. rains of castamere

rains of castamere นักดาบฝึกหัด

สวยดีครับ
  8. Raven

Raven นักดาบฝึกหัด

อีกหนึ่ง King ครับ ใครเอ่ย ?????

images (1).jpg images.jpg

พัสดุ:

File size:
      4 KB
      อ่าน:
      350
    Boylagoon, Gutter13 และ sirot ถูกใจข้อความนี้
  9. ชาซารี

ชาซารี ราชองค์รักษ์

อืม รู้สึกว่าไม่ค่อยมีใครที่นึกถึง คิงโรเบิร์ตเลยนะ ทั้งที่แกตายคนแรก แล้วก็เป็นตัวที่เริ่มเรื่องขึ้นมา
    อา บาราเธียนที่ดี นักรบที่ยอดเยี่ยม คิงที่ถูกลืม:dead:
  10. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

ขอไว้อาลัยให้ลุงเน็ด ได้ป่ะครับ ตอนลุงแกโดนตัดหัวเป็นฉากที่ช็อคสะท้านโลกมากสำหรับผม
  11. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

อดีตกษัตริย์ผู้ยิ่งใหญ่ คิงโรเบิร์ต แต่ตายง่อยไปหน่อย เพราะเมาหัวราน้ำ โดนหมูป่าขวิดตาย 555+ (ชีวิตหลังครองบัลลังก์มันน่าเศร้า)
  12. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

สวยทั้งสองรูปเลย แต่ขอไว้อาลัยกับรูปแรกแค่รูปเดียวนะ(ถ้ามีเน็ดจะไว้อาลัยให้เน็ดเหมือนกัน)
    Slytherin และ gŕýffíńdőŕ ถูกใจข้อความนี้
  13. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

ไว้อาลัยด้วยค่ะ รูปสวยมากๆ

Share This Page