วาดมาฝากครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Gutter13, 13 กรกฎาคม 2013.

1. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

วาดมาฝากครับ !! คิดถึงตัวละครมากๆ

Hufflepuff, Schmied, marizelee และอีก 7 คน ถูกใจข้อความนี้
  2. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

จอนดูหน้าตาอย่างกะขี้ยาเลย ขอบตาคล้ำเชียว อิอิ
    Fangiris และ Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  3. 484dd0n

484dd0n นักดาบฝึกหัด

น่าจะมี แบรน,แดนี่แล้วก็อีกริตด้วยนะ
  4. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

ชีวิตการเป็น Night Watch อยู่ที่เดอะวอลล ก็งี้แหละครับ ไม่ค่อยได้หลับได้นอน 555+
    Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  5. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

อดหลับอดนอน ชีวิตทรหด ครับที่ The Wall และ นอก the wall 555
  6. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

วาดจอฟฟรีให้ทีสิครับ สงสารจอฟฟรีจับใจ
  7. zie_der

zie_der นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณค่ะ :archer:
  8. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

วาดสวยดีค่ะ แสงเงาเป๊ะ แต่จอนดูอดหลับอดนอนจริงๆด้วยนะ555
  9. วันทนา

วันทนา นักดาบฝึกหัด

เราก็วาด จอน กับ แดนี่ไว้ ค่ะ ตอนจบซีซั่น 3 ใหม่ ๆ :pot:
    แปะที่นี่ด้วยคนนะคะ:)

Hufflepuff, Schmied และ Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  10. wongsatron

wongsatron อัศวินไร้นาย

สุดยอดครับ นับถือ ๆ :pot:
  11. LordJon

LordJon ทหารม้า

สวยมากๆ
  12. marizelee

marizelee อัศวินไร้นาย

ไม่นึกเลยว่าจะวาดเอ็ดมัวทัลลี่ เห็นไม่ค่อยมีคนสนใจ
    Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  13. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

วาดสวยมาก แต่จอนเหมือนคนติดยาเลย:p
    Hufflepuff, Slytherin, gŕýffíńdőŕ และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้

Share This Page