Game of Thrones Art

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Gutter13, 28 กรกฎาคม 2013.

1. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

ประเดิมต้นปีด้วยไอดอลตัวเองเลยนะคะ แหม่...!
    Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  2. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

ต่อด้วยคนนี้ครับ Tywin's mad dog.

Inkyfingers, Hodor is coming, Kurodo และอีก 3 คน ถูกใจข้อความนี้
  3. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

แอบดีใจอยู่เสี้ยววินาทีขอรับ...นึกว่าท่านโฮดอร์
    Lord wizz และ Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  4. Levantine Storyteller

Levantine Storyteller Moderator Staff Member

ฝีมือระดับอ๋องเลยครับ ขอคารวะหนึ่งจอก :notworthy:
    เคยวาดลีโอน็อปเทอริกซ์กับพระเอกหรือพวกสิ่งมีชีวิตจากหนัง Avatar มั้ยครับ?
    Lord wizz ถูกใจข้อความนี้
  5. Gutter13

พึ่งทำรูปนี้เสร็จครับ :)
    Hodor is coming และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  6. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

นี่ใคร?
  7. Gutter13

Jaime Lannister ตอนโดนจับครับ ฉากที่เจอ ล๊อก กับ พรรคพวก
  8. AM'Rome Buster

ช่วงกรามใหญ่เกินไปนะครับ ดูไม่เหมือนเจมี่เท่าไร ตอนแรกนึกว่าคุรกัสนอกเรื่องอีกแล้ว :drool:
  9. แบบนี้?

10. Gutter13

เอาซะเบี้ยวเลย 55555
  11. ไม่จริง ผมทำตรงเป๊ะ เพอร์เฟคฝุดๆ

:hammer:
    Fangiris และ Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  12. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

ดูยังไงผมก็ว่าเบี้ยวนะ
    อีโมใหม่หรอครับ?
    484dd0n, gŕýffíńdőŕ, Hufflepuff และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  13. :whip:
  14. AM'Rome Buster

เบี้ยวแต่เหมือนกว่ามากกกกกกกกกกกกกกกกกก 555+
  15. Gutter13

จัดคนใหม่มาให้ครับ ^_^
    Nemuineko Nai, Reindeerna, Źéńőń และอีก 3 คน ถูกใจข้อความนี้
  16. AM'Rome Buster

ของเก่ายังไม่ครบเลยนะท่าน
  17. Gutter13

เริ่มซีซันใหม่ เริ่มมีไฟแล้วครับ หลังออกทะเลมานาน ;)
  18. AM'Rome Buster

มีไปนานๆ ถึงลูกถึงหลาน ด้วยนะครับ จะเอาใจช่วย
  19. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

คนโปรดเราในซีซั่นนี้ค่ะ ชอบบบ
  20. Gutter13

จัดให้ครับ :wf::read::pot::write:
    AM'Rome Buster และ Tyrion ถูกใจข้อความนี้
  21. Tyrion

Tyrion ทหารม้า

มองผ่านๆนึกว่า คนนี้
  22. Gutter13

23. AM'Rome Buster

นี่มัน ท่านลอร์ด จอน สโนว์ ผู้กล้าหาญและดุดันนี่ครับ สุดยอดดดดดด

รูปอารมณ์ประมาณว่า เป็นผู้นำที่มีความดุดันเพิ่มขึ้น ออกเถื่อนๆหน่อยๆ

ชัดเจนเลย ไฝ้วกับคนเถื่อนสบายใจเฉิบ
  24. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

ออกนอกหน้ามากค่ะ ปกติวิจารย์ทุกรูป555
    AM'Rome Buster, Gutter13 และ Nemuineko Nai ถูกใจข้อความนี้
  25. Gutter13 ถูกใจข้อความนี้

Share This Page